anh vương vào đây

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi QuyBocPro01, 7/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. QuyBocPro01

QuyBocPro01 Hiệp Sĩ

anh vương àk....em thành đây...em thưc sư xl vì tất cả...trong thời gian gần đây em chưa đung vào MU 1giay 1p nao cả...thưc lòng mà nói thằng em em chơi Mraphu(quân) kác đồ anh bi mất em thưc sư không biết hnay thăng quân vào nó thấy anh nói thế no goi cho em nhưng em không hiểu sai anh lai nghĩ là em lamd viêc đấy là sao...anh biết tính em rồi đấy có bg an trôm đồ của ngươi khác bg đâu từ hôi MU open đên khi nghỉ e chưa từng đung đến đò cửa ai bg cà...hnay nghe tin này thât sư em bi shock quá đấy..anh vương để lai số DT em se nc vói anh...con đồ đac của anh mất em se đền =VND.....nhưng anh hãy suy nghi răng nếu em onl thỳ không bg em lên DD= char MrAphu đâu..nếu em onl thý vào game người đâu tiên em goi sẽ la anh cho nên anh hãy suy nghi lai đy nhé...có rỳ aloo cho em 0977955852​

2. Thành à. Em biết vì sao mà anh Gặp Mr Aphu? thì anh hoi không?
    trên SV Bá Vương anh chơi thân có Huy,Tài và em. anh đã đưa acc,Pas1,Pas2 mà anh không hề suy nghĩ vấn đề gì cả. Nhưng ngay sao khi Bảo trì xong được khoang 4h thì một số đồ của anh không cánh mà bay, anh đã nhờ đến ADM giải quyết.
    Nhưng anh thật bất ngờ IP GD với anh là IP máy nhà em. thế em nói anh phải nghĩ như thế nào. em hãy vào Link này là sẽ rõ.
    http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=18054
    Còn với anh. Đồ đạc không quan trọng, quan trong là tình cảm thôi. MU chỉ là games thôi mà.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi