Autopk

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BachCongTu, 29/6/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nguồn auto từ đâu ra chắc ko cần phải nói nhiều đâu nhỉ .

2. AlexPham

AlexPham Cư Dân

Tôi chủ acc : dlok ! Bảo acc tôi auto ! Bạn lên xem lại auto pk như nào nha ! Sum tay dài pk khoảng cách 8 mà bảo auto Pk ! 1 cái clip ko đủ bằng chứng ! Em xin tố lại bên Kia lạm quyền !

3. TỰ XÉT BẢN THÂN THÔI CŨNG ĐỦ CÓ CÂU TRẢ LỜI VÀ Ở VƯƠNG QUYỀN QUÁ RÕ RỒI KHÔNG CẦN BÀN VỀ VẤN ĐỀ NÀY NHẠT NHẼO

CHƠI DAO CÓ NGÀY ĐỨT TAY. DÙNG AUTO CHẮC CŨNG 2 NĂM TRỜI RỒI GIỜ ĐỨT TAY LẠI THANH MINH AI TIN ???

CHỬI THÌ CHỬI CÁI ĐỨA BẤT LỰC PHẢI ĐEM AUTO VỀ VƯƠNG QUYỀN ĐÓ. NÓ LÀ ĐỨA BÁN DAO LÀM BẠN ĐỨT TAY ĐÓ

4. AlexPham

AlexPham Cư Dân

B
    bạn train k4 bị pk vè lorencia ngắm sao ! H quay tố auto ! Videos bạn trên ko đủ chứng cứ tố auto ! Khi acc pk tay vào lúc 20h ! Bạn bảo auto là sao ! Bạn lên xem lại cách quay auto đi !

5. Toàn chó sống tiểu nhân vkl
    Dm như kia mà bảo nó auto pk được
    Chẳng hiểu con chó nào khoá đc cũng giỏi

6. AlexPham

AlexPham Cư Dân

*** hiểu sao acc block pk : trong khi key máy tính mình ko bao h sài phần mềm auto ! Mà trong khi đó pk tay bảo auto ! Mà bên kia hay thật pk cay cú nhau cứ up videos lên tố auto là block ! Thằng khoá auto vs thằng bị Pk chắc ae vs nhau cùng bọn với nhau !

7. Xem cái video
    *** biết nó auto ở chỗ nào

Thằng óc chó nào nó cũng khoá đc

8. AlexPham

AlexPham Cư Dân

Xem videos chạy ra xa quá ! Ko bị pk chạy đến gần mới pk dc ! Bảo auto pk đến hài chủ toppic anh ah :)) chắc đêm em pk cho về lorecia đứng afk cú quá ko làm dc gì quay sang quay videos tố auto ! Rồi bảo thằng em acc coa quyền block pk auto ! Block acc ! Sợ các bạn ấy quá !

9. AlexPham

AlexPham Cư Dân

ah đêm các cháu bị đứng lorencia auto chạy ra bãi mình pk cho hết zen ! Chả thèm quay ! Các cháu pk ko lại dc quay sang quay tố auto pk ! Trong khi ae ng ta pk tay ! Bảo auto đến hài mấy bạn Elino :)))

10. Acc khoá id là zenzen là Duy Tân
    Nhân vật trong video là xgame, acc này trước đứng cùng team duy tân, nhưng từ lúc hút hết dư chắc phế nên bị team thải ra về k4 cắm vạ vật.
    Còn team kia thì cho con ef khác vào

AlexPham thích bài này.
  11. AlexPham

AlexPham Cư Dân

Thế này gọi lạm dụng chức quyền khoá acc kiểu ghét nhau rồi :)))

12. Admin nói ko auto pk thì cứ thế xét thôi . Khiếu nại lên zalo nói chuyện trực tiếp với fan . Còn fan không phải trẻ con đâu mà nghĩ qua mặt đc . Sống ở đất nào thì chấp hành luật đi . Cãy chày cãi cối làm gì

Kurataxoa001 thích bài này.
  13. Kurataxoa001

Kurataxoa001 Tân Thủ

Auto hay không Fan biết tự xử lý, già mồm ít thôi.
    Đoạn chat chả nói lên vấn đề gì khi tay có thể chát nhưng tools vẫn auto pk vẫn đang bật sử dụng

14. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Fan có xử lí éo đâu. Acc bên EL dc cấp chức năng khoá acc thì họ khoá thôi :))

15. Fan nào xử lý dlmm ngu sủa cmm à
    post cái video lên r thằng óc chó nào bên elnino tự khóa
    Fan cmm à

16. ^^^^^^^^

17. LỪA GÀ THÌ ĐƯỢC CHỨ VƯƠNG QUYỀN GẠO CỘI CÁO GIÀ HẾT RỒI BẠN ĐỪNG VĂN VỞ NGHE NÓ MẮC CƯỜI LẮM

KHÓA THÌ THÔI CÓ LỖI THÌ NHẬN CHÓ CÓ BLOCK ACC ĐÂU MÀ LO, NHƯ VẬY LÀ QUÁ NHẸ SO VỚI TÁC HẠI CỦA AUTO ẢNH HƯỞNG TỚI SV RỒI

GIAO TRỨNG CHO ÁC NÓ VẬY HAHA

18. Càng chày bửa cãi thì càng ăn giã . Sự thật như nào còn chờ các ông thanh minh à ? Sv này nó ra thế này nhờ bọn nào thì tự rõ còn gì

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi