Góp ý avata vật phẩm

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi bibopipo, 23/9/22.

1. từ lúc avata vật phẩm ra đời ,chắc rất nhiều ae chơi mu như game thời trang như e cảm thấy rất thích thú,nhưng đáng buồn avt chỉ dc đổi cho những món đồ từ hạng chính trở xuống,như vậy thì thật k thể thỏa mãn nổi ae :))))
    Cùng vs trăn trở đó em xin mạnh dạn đề xuất cho đổi avt lên những món đồ cấp cao hơn tất nhiên trả phí cao hơn
    VD: đồ hạng bất kì lên avt huyết thần 10bless,10 suol,10 chao 500m zen/1 món ,hắc thần x2 lên ...
    Hoặc bác cho ra web đồng giá 1k /1 món đổi sang avt hạng bất kì
    như vậy đồ full 15 cũng dễ bán hơn vì muốn avt 15 hiệu ứng 15 thì cũng phải có đồ 15 trc đã

2. đại gia giả dạng nghèo khổ thì còn có, chứ ngheo khổ giả dạng đại gia khó lắm

3. xin mất phí chứ có xin free đâu bác :))) sét đồ cấp cao nó hơn ở cái % thuộc tính,fake chỉ để cho đẹp thôi kkk

4. Hợp lý đấy

5. Fan ra cái event này là dở rồi :)) cái gì cũng có tính 2 mặt =))

kingstorm thích bài này.
  6. =)) e đang cho xg huyết thần thủ dâm đây này :v

7. Sao dở cậu. Có thêm thu nhập mà.
    Từ cao xuống thấp, đánh có thua thì cũng đỗ lỗi đồ tôi không bằng đồ của nó.

8. Thế mình sẽ cưỡi ngựa ma xài avatar Cáo hiếm :D

9. dc mà bác .cái chính giá là bn thôi,vd từ ngựa ma lên cáo hiếm 10k bạc,ai thích đổi thì đổi,vấn đề cốt lõi đây là dc nhìn thấy bộ đồ mình cho là đẹp vs thẩm mỹ của mình thôi,và đều có trả phí,còn hàng real thì chỉ số là thật nên fake chỉ để thảo mãn mắt người chơi :D

10. Đồ real lại chẳng bán cho ai đc ý bạn

11. giá trị đồ real đâu nằm ở avt của nó bác ơi,đồ full hạng thấp mất giá là vì nó k có % dame hay thủ tt trong đó mà chứ đâu phải nó xấu hơn đồ hạng cao

HacThienSukingstorm đã thích.
  12. Đẹp nhất vẫn sét Hoàng Long. Vàng chói lọi

13. quá hay ạ