8 về game bị diss acc

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi mr.nhim, 16/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. @ADMIN@GangterMU cho hỏi sao m cắm 4 acc cứ bị ngưng kết nối là ntn
    có phải lại cấm cắm 4 acc luôn ko ???

2. do ăn ở thôi. chú tính lại bản thân xem sao đê !!! :D:D :D:D

3. linh tinh

4. đúng 4 ko , mấy ông toàn bảo 3 acc xong admin check ra 8 acc , lậy các thánh

5. e kinh doanh quán internet cũng khá khá người chơi gamethuvn SV vương quyền
    hiện tại e đang bị lỗi diss acc do cắm quá 3acc/1PC
    lúc đầu cũng có bạn chơi cắm 4acc/1PC vẫn bị diss nhưng rồi đều cắm cả 3 acc với 2 acc/1PC nhưng ko hiểu sao cứ khoảng 10-20 phút lại diss toàn bộ tất cả các acc.
    có PC còn lại 1acc ko diss nhưng có PC lại diss tất cả
    kính mong bác @GangterMU @fantasymc vào xem xét và sửa lỗi giúp e để AE có thể tiếp tục theo đuổi niềm đam mê!
    các bác ai đi qua cho e xin dấu . để đỡ bị trôi bài!

6. posst bài chân thành các bác lại nói này ns lọ

7. Bình thường là 3 Acc/ 1 PC hết.
    Trường hợp của bạn có thể là người này giao thông tin, mã ưu tiên cho người kia >> Làm rối loạn và chúng tôi ko biết ai mới chủ nhận thật sự của Account
    Cách giải quyết là: Account của người nào thì người đó chơi, không cung cấp cho người khác
    Trường hợp thứ 2: Có thể 1 người đã chơi được 3 account, vẫn muốn cắm thêm Account thứ 4 >> máy tiếp theo cắm account thứ 4 sẽ bị disconnect hết
    Cách giải quyết là: Mỗi người chỉ 3 Account. Đừng cắm thêm, cắm thêm ko giúp cho bạn tăng thêm account chơi mà còn giảm Account chơi
    Trích lời admin @@ chỉ sợ các bác có trên 4 5 acc @@

8. sao kì vậy ta

9. uppppppppppppppppppppppp

10. 5 acc 1 team cho đẹp như bên HN đi Gangter

11. 5 ac chac khỏi chơi lun :D

12. upp cho nhanh :D

13. up bác @GangterMU vào giải quết giúp e với

14. e chỉ cắm nhiều nhất là 4 acc/1PC nhưng từ khi bị thế này e lại cắm có 3 acc, 2acc, 1acc nhưng ko hiểu sao vẫn bị dis

15. Chỉ 3 acc 1pc mà. Có bài bên box hà nội nhưng mình nghĩ áp dụng cho toàn sv

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi