bị giết và trở thành sát thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi nh0ckool01, 10/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nh0ckool01

nh0ckool01 Guest

:-h em có chơi một hero SM nhưng mà khi đi train vô ý đánh 1 hero khác nhưng mà chỉ là 1 đấm thôi, ngay sau đó hero đó đánh trả lúc đó em đã bug phản dame, với lại đang tăng pk thì hero kia die ngay con em ko đánh đấm gì cả bỗng tự dưng trở thành ngộ sát,sau đó hero kia có quay lại đánh vì trên màn hình ghi tự vệ dc kích hoạt bởi" nv em" sau đó hero kia lại die 1 lần nữa, bỗng dưng em lại sát nhân cuồng sát 1, sau đó vài phút lai có một dw ra đánh và cũng như trên dw die ngay lập tức do bị phản dame con em lại trở thành sát nhân cuồng sát 2, em thấy hồi trc đâu có vậy giờ đổi phiên bản lên 4.7 SM lại như thế, ko biết có phải lỗi gì ko chứ nếu mà như vậy thì oan cho sM quá"bị giết và trở thành sát thủ":-"

2. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Thế này nhé , Bạn vô tình đánh người ta có nghĩa bạn đã setup (phòng thủ đc xác lập). Khi người bị setup đánh lại mà lăn ra chết thì bị sẽ bị thành sát nhân , sau đó bị lần nữa trở thành Sát nhân cấp 1. Những ai đến sát nhân cấp 1 dù có tự vệ hay cố tình làm đối phương chết thì sát thủ cấp 2.
    Trước giờ vẫn thế ko tin hỏi mấy bác DK máu trâu xem .

3. Giờ sẽ không còn chuyện dỗi hơi cho sum :)) , set up mà không mang tội nữa rồi :)).

4. Game_Enter

Game_Enter Guest

Gặp thằng đểu nó Phang cho kiểu đó thì Vỡ Mồm Zen Rửa tội ^_^ !

5. Sum ko đánh trước thì chẳng làm sao cả....

6. 2` quá =))=))=)) sét tắp được thiết lập

7. ko setup nó trước lấy gì nó fang nó fang trước thỳ fang lại có bị lên quỷ đâu :))

8. nh0ckool01

nh0ckool01 Guest

oh^ thế thì lần sau gặp trường hợp như thế em fang luôn cho nó nhanh ko phải setup sét tiếp gì nữa, đằng nào thĩ cũng mất zen có 22m/1 mạng thôi mà. i'm "cờ zai hớt" cryheart

9. à à, thì ra là đồng chí Mg chuyển thành Sum đây mà ;))

Sao bỗng dưng thay đổi thế :D

10. nh0ckool01

nh0ckool01 Guest

thì em chơi MG dc kái train sướng chứ pk thì die liên tọi chuyển sang Sm đánh cho sướng?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi