[ Bá Vương ký sự ] Chuyện Lô đề ...

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Ging, 26/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [ Bá Vương kí sự ] Chuyện Lô đề ...

Ai yêu lô đề bằng mấy thằng đánh lô ...
    Ai yêu mấy thằng đánh lô bằng mấy cô ghi đề ...
    Lúc số nó về đời ta thật sướng vui ...
    Lúc không trúng lô đời hóa ra thân xác tàn ...
    ...
    Chiều tàn , hoàng hôn buông từng ánh nắng chiều héo hắt . Thành Lorencia cổ kính trầm ngâm bên dòng sông lững lờ trôi ... Buông bước chân tản bộ đến quán rượu , định nhâm nhi chút đỉnh sau một ngày buôn bán bon chen chợ đời . Kẻ khóc , người cười ... kẻ trúng lô , người tay trắng . Đã bao người trắng tay , đã bao kẻ bỗng chốc " vịt hóa thiên nga " ...
    ...
    Vẫn buồn mỗi khi ai đó tạch lô , lại ngoa mồm lên chửi người ôm lô . Game - vui là chính ... Chơi phải biết điểm dừng . Có chơi thì phải có chịu . Vẫn biết trò đời đen đỏ không ai cấm cản nhưng vẫn buồn lạ . Những con người âm thầm tạo sân chơi , tạo không khí vui vẻ cho Lục địa như OngChuNet - LeHiep108 - Scorpion thì chưa bao giờ , thậm chí không bao giờ nhận được một lời cảm ơn , dù là bâng quơ . Chỉ biết chửi , chỉ biết hạ nhục họ ! Để rồi được gì !? ...
    Tài sản thì cũng mất , sao không tự trách bản thân quá đà mà lại đi chửi họ ? Hay đang tự thể hiện cái sự vô học trong cái tôi của mỗi con người ? ...
    ... Vẫn mong , Gamer Bá Vương mỗi ngày sẽ tự ý thức được rằng , có chơi thì phải có chịu , phải biết điểm dừng và quan trọng hơn là : Phải luôn cười , dù có thất bại hay thành công .
    ... Thất bại là mẹ thành công . Lấy cái nhục để biết phấn đấu vươn lên !
    ... Nhịn một bước để nhảy những bước kế tiếp xa hơn .
    ... Hãy sống , chơi Game và luôn ngẩng mặt với đời :) !!
    ... Tớ chỉ mong sẽ không thấy bất kì một mẩu Post nào chửi ADM hoặc MOD Game .
    Đôi lời nhắn gửi đến anh em trong Cộng đồng Bá Vương .
    Chúc anh em luôn vui vẻ và hòa nhã khi tham gia Bá Vương .
    Vì một Bá Vương hùng mạnh , đoàn kết và phát triển .

Ging cẩn bút !!

[ Viết bởi Ging@AngeL ]
    [ Bản quyền thuộc về Liên minh AngeL ]
    [ Ký sự kỳ sau : Hacker và những con hàng ]
    [ Cảm ơn đã ghé thăm Topic này ] ​

Last edited: 27/6/10
  2. HanDanBaCz

HanDanBaCz -= Quyền Năng Pháp Sư =-

tem tem tem ...=))=))=))=))=))

3. Bệnh truyền nhiễm từ thằng MrTeo = ='' ...
    Đến sợ mấy lão AngeL , la liếm thấy sợ >:P ...
    Cơ mà , yêu anh Dũng lắm >:D< ...
    ~~ :x !!

4. chú em sửa lại cái chỗ anh bôi đỏ đi thay như này nè , Ai yêu bác Hồ bằng mấy thằng đánh Lô

5. Viết hay lắm.
    Chuẩn nhưng cần chỉnh..... :-w:-w:-w:-w:-w

6. Thank đã ghé , sao thế anh ? XD ... Chỉnh như thế nào ? Ghi rõ tên ra hả :D

7. *Mylove87*

*Mylove87* Guest

Hay minh cũng có tương lai từ lô để học đấy chứ :))

8. Ko chỉ riêng anh mà một số bạn như Còi - Tuyền cũng đi lên từ Lô đề học . Bạn ấy mới xúc acc OngTrumNo2 đấy thôi , dã man thiệt T^T

9. Cũng hay đấy nhỉ, quả đúng như vậy cũng có không ít kẻ khóc người cười vì lô đề. Có người trúng hơn 1k Bless hơn 2k Soul.
    Lời khuyên với anh em, vui vẻ thì lên đánh ở mức giải trí thôi, trúng cũng được, mà không trúng thì cũng không sao, coi như là tiền gửi tiết kiệm ấy, Lúc nào đỏ thì lại ăn. nhiều hôm ôm những con lô cối, to vật vã mà toát cả mồ hôi, ngồi soi kết quả nó ra từng giải một mà thót hết cả tim.
    Nói chung là oánh lô và ghi lô ở mức giải trí vui vẻ thì có nhiều cái vui và ham lắm.
    Chúc anh em gặp nhiều may mắn !

banban thích bài này.
  10.  
  11. Sao lại xui đểu! Sự thật là như thế mà anh Bách nhỉ. Không thf làm sao có kẻ ngeosf người giàu được^^

12. bài viết chuẩn lắm a ạ thank cho a phát :)

13. khiếu viết văn ;))

14. Ai yêu bác Hồ bằng những thằng đánh lô
    Ai yêu những thằng đánh lô bằng các cô ghi đề
    Cứ có bác Hồ là cháu lại đánh lô
    Cháu cứ đánh lô, lại biếu các cô ghi đề

=)) :)) =))

15. K00ll

K00ll Chiến Binh

em đánh lô ơ anh Bach chúng đc có 1 lần còn đâu chỉ thấy sịt
    đai ca nao chỉ giáo để em gớ lại cái :D

16. Đưa đây a đánh hộ cho, bảo đảm trúng là mất 100% ;))

17. nhìn em này lạ thế như chưa găp trên 4 room bao h mà trong game em train con nào thế cho anh làm wen nha :)>-;);));))

18. có năng khiếu văn học :))

19. Ging cho em xin cái ebook văn nào anh......Pm qua Yh cho em..Ebook tán gái nha..đang cần.....

20. Anh ơi em là con cái nhà lành có gì anh giúp đỡ em nhé em mới chơi ạk :P

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi