Bá Vương Ngày Càng Phát Triển

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi [bacnjnh], 23/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [bacnjnh]

[bacnjnh] Hiệp Sĩ

Đến với Mu là một đam mê và lựa trọn một Mu để mình có thể gắn bó quả thật là một câu hỏi cho các Game Thủ. Nhưng đến với Bá vương các bạn sẽ đi hết ngạc nhiên này đến ngạc nhiên khác . thoạt diện mới mẻ, hình ảnh ,chức năng 3D làm cho nhân vật sinh động .Với đội ngũ Mod và Gm nhiệt tình làm cho các ban yên tâm hơn.Trong Game ko con thầy những nhân vật nào hack hay dùng các biện pháp và công cụ gian lận làm cho những thành viên trong game rất vui vẻ hòa đồng và nhiều hoạt động được tổ chức giúp anh em đỡ phải lo lắng (even .đc mở vào những ngày lễ giúp anh em nâng cấp các vật phẩm lên cao nhất) bá vương ngày càng được các men quan tâm đến tôi nghĩ rằng không nâu nữa Bá Vương sẽ hùng mạnh có chỗ đứng vững chắc trong làn Game Việt Bá Vương phùng thịnh anh em am nhàn =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D> Xin chân thành cảm ơn

2. Đúng là từ ngạc nhiên này đến ngạc nhiên khác Even hàng tháng vui thật. Bá Vương h có thể nói là 1 phần không thể thiếu trong món ăn tinh thần của tôi đc :)

3. Tưởng BV cũng đang đi vào ngõ cụt như THN chứ hóa ra vẫn nhộn nhịp àh :-w

4. do chính sách của BV khác với THN ;))
    PH mới đi theo nói mòn của THN :-h

5. Chẳng qua THN gặp phải thợ lăn siêu cấp TV nên mới ....

6. [bacnjnh]

[bacnjnh] Hiệp Sĩ

Bá Vương sẽ phát triển mạnh mẽ và tiến xa hơn nữa nó có thể trường tồn như MU HN 1.0 và nhưng men khác có thể tin tưởng Bá Vương và cùng Bá Vương Hùng Mạnh

7. nhok_lak

nhok_lak Guest

nÓi chỉ cóa chuẩn Trung việt 2k/Thợ lặn siêu cấpcái tên nói lên tất cả:-j

8. Game_Enter

Game_Enter Guest

Bên này Bv ta có GangterMU nên nó khác

Nhưng dù sao BV đang phát triển bền vững là tốt rồi ^_^

Bên Phục Hưng Anh em réo ghê quá mà mình thì bệnh Trốn viện ra chơi xoẹt tý lại chạy vào ^_^

9. Thật chia buồn cho THN nhưng chắc kiểu gì kêu anh GT ổng cũng qua giúp cho bên THN sống lại thôi. Nhưng đc vài lần chứ không đc mãi mãi. Tớ sợ THN sắp die rồi thôi lập qua BV chơi đi :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi