[bacnjnh]......[bacnjnh] nửa giả nửa thật

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi [bacnjnh], 19/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [bacnjnh]

[bacnjnh] Hiệp Sĩ

Tui Mr Sinh chủ nhân [bacnjnh] Không ngờ cho thằng em mươn nic nó giám nừa đảo mọi người và lừa đảo cả tui 100k nữa lột lấy 2 cánh + đồ WS +B dùng nic chát muadonglanhkocoem_h3 để lừa cả tui vậy những người có cùng hoàn cảnh như tui bị mất đồ cho tui xin lỗi và chia buồn chủ nhân của níc mà ko có trách nhiệm để cho kẻ xấu lừa mình và lừa mọi người "tôi sẽ tạm dừng Mu từ đây để sẽ ko còn sảy ra hiện tượng lừa đảo như thế náy nữa một lần nữa cho tui xin lỗi anh em trong Mu BaVuong 'chỉ cay 1 diều thằng chó nó dùng níc mình để lừa đảo còn mặt mũi đâu mà chơi Mu tiếp nữa" Mong rằng ADM xem accout nào có nic chát là muadonglanhkocoem_h3 co trong Mu baVuong sẽ Block vĩnh viễn acc đó vì acc đó đã lừa quá nhiều Mong rằng ADm sẽ giải quyết ổn thỏa ko có vụ việc như thế xảy ra nữa . [bacnjnh]

2. Lời xin lỗi muộn màng, nhưng có còn hơn không,

P/S: tuy kô bị lừa nhưng cũng xin chia buồn với thân chủ nói riêng và những bác GÀ nói chung

3. ừm , thằng này là thằng lừa ku em Toàn đây phải ko , có gần nhà thì cho nó 1 trận xong ok :))

4. 334545

334545 Hiệp Sĩ

anh Sinh ha
    thằng đó lừa em nữa mà.vì em muốn tìm anh Toàn hôm nọ để lấy nốt thông tin con loai1a.post 1 lúc thì có 1 thằng bảo là ADM.nó lập YH là fatssurnc2001 ( nhưng nó sửa chi tiết thành fantasy2002 ADM Cường cơ )
    lúc đầu em ko tin.rồi nó bảo là để anh vào YH acc loai1a cho em xem ,thế là nó lập YH lag muadonglanhkocoem_h3 ( trong khi YH con loai1a la muadonglanhkhongcoem_h3,chỉ vì không chú ý kĩ mà mất tiệt đồ)
    lúc nó vào YH muadonglanhkocoem_h3 rồi.nó bảo để anh tìm lại thông tin acc cho em,nhưng phải có công là 1 thẻ VTC 50k.em bảo thế thì thôi ko cần ADM nữa.nó bảo thôi dc,anh trêu,ADM ai lấy tiền.thế là nó bảo để anh quét.nó bảo đưa pass 1 cho(và bảo:em ko cần out acc đâu)
    một lúc sau bỗng nó bảo:rồi đó.em đưa pass 2 nữa anh xác nhận là ok.em thấy nghi em bảo thôi em ko cần ADM can thiệp.em tìm anh Toàn là lấy đc mà.thế là nó dọa.không đưa pass 2 ACC+đồ con em bị blog vĩnh viễn vì ko trung thực.em ko đồng ý.rồi nó bảo là anh Toàn đây.lần sau ko đc đưa acc cho người khác nữa.thế là em tưởng anh Toàn.nó bảo em out nick đi anh vào chơi tý.vì tin là anh Toàn nên em out ra.lúc vào ko còn gì nữa.ngu quá-cay quá chỉ biết tự trách mình.
    à mà các anh biết không .hom sau em thấy nó trên mạng.cái nick muadonglanhkocoem_h3 online.em pm bảo nó:eeeee thằng lừa đảo kia.nó trơ chẽn pm lại.có mặt lừa đảo đây.accccccccccccc
    tức hết chỗ nói.em chia sẻ cho mọi người.thằng này rack lắm.lừa làng em mấy người rồi.lúc hôm nó vào acc loai1a nó còn suýt lừa cả Tài.nó bảo nó là em.bảo Tài đưa mượn acc 0ngTrum.may tài tinh ý phát hiện ra.YH của em là nhocsoc_dark_cute.nó còn lập là nhocsock_dark_cute,ranh đến thế là cùng.ai ép YH muadonglanhkocoem_h3 thấy on line thì chửi cho em cái.
    thằng chó lừa mấy người rồi.ranh

5. ùi ùi , 0ngTrum của cu em anh mà , tí die :)) :)) , mà mua 334545 rồi thì tiếc làm gì nữa , BK của anh 2k6 lần mà bị chó nó cắn đành phải thanh lí giá 1m5 , 1m5 ko là gì nhưng tiếc cái công cày master , 2 ae đang vui vẻ mà bị chó cắn , cũng may là gần tết , chứ nếu trong tết thì del cả năm

6. mẹ kiếp thằng này lột của tui toàn bộ đồ và 700k thẻ = yahoo gnunt Dsd nhân vật bacnjnh nói xin lỗi có phải ông cho mượn acc thật ko . còn nếu ông cho thăng em mượn nó lưa cả ông thì chém chết bà nó đi mẹ làm tui đieu đứng.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi