bán Acc DW tốp + đồ cực vip giá rẻ :">

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Toc_Bac991, 1/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Acc DW tốp 1 + 1 char phụ DK 111 lần
    đồ đạc gồm :
    đồ DW : 1 set Xương ws +9 w2 MNL +9 GR sốp +13 LBSD 1 bộ ring pendan chuẩn
    đồ DK gồm : sét Vic (Vip nhất SV) + 1 set TX +10 5 4 4 +1 KR sốp +13 w2 ws +9 và rất nhiều đồ linh tinh khác ai quan tâm pm YaHoo mr.buon91 để biết thêm thông tin chi tiết giá là 2tr ;;) :">

2. Lần trước kêu bỏ, bạn bè can ngăn nên ko bỏ
    Lần này mày giỏi thì bỏ đi ông thách đấy thằng Huy gà (Bán 2m bố thằng nào mua mà bỏ =))=))=)))

3. 2 triệu chuyển sang chơi game khác, chắc được cái acc kiếm thế cũng phài sồ phượng chứ chả ít. mu mà mua với giá 400k đã là quá lắm rồi, đòi 2m để lên bàn thờ thì để,

4. sồ phượng thì làm cái kẹc gì Sồ phượng nhiều như chó con ý :-" còn sét Vic xin hỏi đc mấy set nhỉ ông kô thích nhưng có người khác thích lên im đi đúng là ngu còn tỏ ra mình nguy hiểm :-"

5. Sét Vic bán bao nhiên B hoặc bao nhieu VND . Mua = VND chắc bây giờ ít người đầu tư .....

6. Cũng xin rao ké phát cho tiện tay. Thanks toc bac

7. ọe buồn nôn quá, con chó nài sủa như cắn vào lỗ đít người ta thê mài, tưởng mình là nhất à, được set vic lúc nào cũng ha oai, lên diễn đàn lúc nào cũng cho mình là nhất, gặp ai cũng chửi ngu, mày xem lại mày là ai đi, đúng là 1 con chó ngu không hơn không kém. rẻ rách lại còn đòi phong cách

8. Hehe. Lại chém nhau trên diễn đàn rồi =)) =)) =))

9. 2m thôi àh vào game GD cho 20m :)):)) bỏ MU thật ah thằng bạn .hnay SN No9 đây qua bên nay vui tý đe

10. empty9x

empty9x Guest

Bán sét TX hok bạn.
    pm mình nhé
    bán nhiu cho giá cái nào

11. nếu thế mày có kô tao mua sét vic =3m đấy có tao xúc luôn :-" còn kô có thì câm con mẹ mày họng vào

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi