Thông báo Bán Cre số lượng lớn

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 22/9/15.

?

Bạn có đồng ý với kế hoạch trên ?

Poll closed 24/9/15.
  1. 44.0%
  2. Không

56.0%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tú mày vào mà ăn ptd của mày tiếp đi. Nay chưa kiếm đủ 5tr vnd đâu.
    tham vừa. Ép giá sever vưừa

2. Cre chỉ là viên ngọc bt thôi, thế thì tại sao các anh không để như các sv khác mà phải thần thánh hoá nó lên như thế, chỉ là 1 viên ngọc phụ trợ ép đồ mà giờ nhìn viên cre cứ như nhìn cái nhẫn kim cương bên ngoài

3. Chính sách mỗi sv nó # nhau mà cậu .^^ Trước mình chơi MU# cai lông vũ cấp 2 quý như vàng lun .Ở đó cầm cái lông vũ cấp 2 như cầm viên kim cương vậy ở sv VQ thì là Cre .

4. ý ông là cái này [​IMG]

5. ngay ma kiem dc nhieu thế đã Suong :)) vao ma Kiem ngay 5 7trieu

6. bây giờ ra zen thì ko đc nhưng trước t ăn 3 con kiếm đc 1 củ rồi :))

7. mình ko chơi hết các sv của gamethuvn.net nhưng cũng đc 5>6 cái và chưa có sv nào mà mấy cái nguyên vật liệu cơ bản mà lại gây nguy hiểm cho người có bệnh tim như VQ

8. uhm chỉ mong các bạn thảo luận một cách bình tĩnh và sáng suốt . ^^ MÌnh chỉ sợ một số bạn mất bình tĩnh sau đó nói chán nản nghỉ game rồi gây ra phản ứng dây truyền cho các bạn # .
    Như quan điểm của mình thì là mỗi sv có một chính sách riêng nên mình cố gắng để thích nghi .Nhưng nếu phần đông các bạn thấy ko hài lòng về 1 chính sách thì cứ thảo luận thoải mái chỉ cần không mất bình tĩnh có các topic như chán nản ,bỏ game ,nghỉ game tập thề là vui rùi :D

9. mình chơi bình dân thì ko quan trọng lắm cứ cày rs đã. giờ cre đắt mà way w2.5 ko bít cái tỉ lệ có ảo tung chảo như bên TL ko, bên đấy way 14 phát đc 2 cái bên này mà mua 14 viên cre chắc 2 tháng ko có mì tôm mà gặm quá. và thảo luận cứ thảo cho xả hết cái ức ra thôi chứ mình nghĩ rồi cũng vẫn vậy thôi :))

coixuongkk thích bài này.
  10. Ok bạn :D

11. skyonline209

skyonline209 Tân Thủ

tốt nhất cho drop ở các map có quái cực khỏe ra, tỉ lệ thấp cũng dc

12. namcete

namcete Hiệp Sĩ

150 điểm phúc duyên , vậy bỏ cái đập đồ tăng may mắn bằng phúc duyên đi . 300 jwen đã ko đơn giản rồi nữa là 150 PD

13. nên fix cái 150 PD anh ơi.. 300 JW là đẹp rồi :( 20 ngày 1 acc mới chỉ đc 1 viên cre :(

14. ad bán cái giá này bằng thị trường rồi tốt nhất là drop cre.... 30b x 16 + 150 PD ... giá thị trường khoảng 6k rồi

15. Giá trên mới là tham khảo.ae cứ yên tâm sẽ có mức giá hợp lý ;)

16. lông vũ 2 mu nào là trả giá trị bạn Mu này Lông vũ 2 chắc phải 70-80 k ấy chư , so sanh nhu kiểu cục đá với cụ vàng thế.

17. Trả quan tâm :))
    Giá như nào cũng mặc kệ.

Ai bán cứ bán việc mua hay không là tuỳ hứng của mình :))

18. Chuẩn cmnr
    Quan tâm làm giề nhiều
    Có thì dùng ko có thì thôi.ai cũng như ai đâu phải riêng mình đâu mà lo nghĩ hơn thiệt gì
    An nhàn tý cho thoải mái ;))

19. MWSnap337 2015-09-24, 21_10_53.jpg
    MWSnap338 2015-09-24, 21_11_11.jpg
    nói về độ quý hiếm bạn lông vũ bạn có thể săn ở 18 sv nhưng Cre tỉ lệ rơi thấp và phải săn phù thủy đỏ thôi .

20. bạn nói LÔNG VŨ 2 chứ có nói lông vũ đâu.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi