Bang NgocDy tuyển thêm nữ đâyy ( 1 mình buồn quá )

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi BéMộngMơ, 25/2/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Chấp làm gì anh ơi :)), các cụ nói rồi giấy sao bọc dc lửa, chẳng chóng thì chày cũng lộ cái đạo đức giả thôi.
    Nhường lại a @Bợm. Nhé =))
    Mà a print nhanh quá post lên lại mất hết cả đất diễn của người ta, đang thả thính mà, a lại ném đá ao béo cá lại chạy mie hết thì lại đói.

Last edited: 26/2/17
    Bợm., YeuVoNgoConBuom đã thích.
  2. Nick id của top quen biết rộng ghê. Nick cũ có thể người mới. Cũng như char mua đi bán lại ầm ầm. Tình yêu, tâm huyết với game cũng ảo như game ảo =)).
    Mình cmt khó hiểu như vậy tuỳ các bác muốn ném đá thế nào là viẹc của các bác. Bác nào thích gạch đá thì cứ phang thôi. Em thích cmt khó hiểu dư này là việc của em. E thích thích thì e cmt thôi =)).
    Cũng như bác @ConBuom nói đấy. Ai thích thả thính thì cứ thả thôi :)). Trúng Tim đen của ai thì người đó ấm ức thôi =))

Bợm., ConBuomYeuVoNgo đã thích.
  3. @ConBuom @tindt @HighElf thấy chưa, e bảo rồi mà, e không phải dạng vừa mà lại. Cái gì cũng phải từ từ mới ra vấn đề =))

Có như Trẩu tre Bợm và NgọcDy đâu, à quên, Đảng Viên Nổ nữa, chưa gì đã sáng mắt lên.

VanhLeg có câu: E thả, e thả, e cứ thả thôi. =))
    Thế mà có 1 đảng viên, 1 có vợ, 1 chưa rõ (nhưng thấy hay chê FA lắm) đã cắn câu =))

4. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Nói chung là buồn cười vãi, khổ ghê!
    Được 2 sự ưu ái đã tưởng mình là Ngọc Truynh.
    sắp tới có khi cầm Nỏ Quỷ 5 lửa thì bỏ mẹ =))

HighElf, ConBuomYeuVoNgo đã thích.
  5. saivado1

saivado1 SuperMan

Hình như đang có chuyện tâm sự gì đang diễn ở đây phải không các bạn?

6. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

Cái tình trạng đâm bì thóc, chọc bì gạo. Đâm chém xóc óc em các kiểu anh à :). Chỉ là 1 top tuyển mem biến trướng thành 1 cái top chẳng ra gì. Member ngày càng tha hóa, chẳng được như 3 4 năm trước, có riêng 1 bài cho chị em bày tỏ

Bợm. thích bài này.
  7. [​IMG]
    @BéMộngMơ nói rất chuẩn Member bây giờ tha hoá thậm tệ. Ngay đến đàn bà con gái cũng ăn nói tục tữu k thể chấp nhận !!!
    1 triệu LIKE cho avata @BéMộngMơ :D

8. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

:) Bạn vừa nói vừa xoáy mình chăng, phải chăng các G khác bem tm mình mà không dám dùng acc chính, dùng ttd đi bem. có giỏi thì dùng acc chính mà bem như MinhTri ấy. Vừa bem vừa chửi bới. Mình chỉ muốn chơi game giải trí, còn gặp kiểu đấy thì mượn acc đi bem nhau cho lành

SóiCa2016Bợm. đã thích.
  9. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

Chỉ là toppic tuyển mem, mình nói nhẹ nhàng thì các bạn làm tới, :) 90% các bạn tự vỗ ngực trong game ra ngoài rất nhút nhát. Lên diễn đàn thì chém gió này nọ hổ "báo" các kiểu. Ra ngoài đời thì lại như 1 con chuột vậy, sống chui rúc ẩn mình.

SóiCa2016Bợm. đã thích.
  10. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

Life is too short - to wait, smile while you still can. :)

SóiCa2016 thích bài này.
  11. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Thôi bạn ơi, bạn càng nói càng lộ rõ bane chất ra, tốt nhất là nên bình tĩnh lại, đàn bà con gái cứ xồn xồn như ...ồn phải lá han như thế chẳng thể hiện được gì đâu. Thời đại này thằng nào khi ngồi trước bàn phím cũng đều là anh hùng cả bạn cũng ko ngoại lệ, chứ như cái kiểu bạn nói ra ngoài đời có khi cũng ăn vài cái bạt tai son môi lại lẫn lên mắt chứ chẳng chơi. Nói gì thì nói đừng nghĩ mình văn hay chữ tốt thể hiện ra không khác loại học dốt lắm mồm đâu.

12. Quản lý cao cấp có khác nóng tính thế.
    MUHN bao nhiều năm nay đi cùng các mem, cứ mỗi năm có bao nhiêu mem thành đạt, ý mình nói là nếu top thành đạt tự tin ra đời không nhút nhát hay thể hiện ở đây đc bn thì các mem cũng vậy đấy. Cũng nhìn lại 1 MUHN ít bồng bột hơn, ít lừa đảo đi, 1 cộng đồng bền chặt hơn. Các mem mới tham gia cũng nhìn vào cách nc của mem cũ...Top là Girl nên nhẹ nhàng ko thich ko quote có vấn đề gì đâu, ko chê bai ai (có biết ai ntn đâu mà chê) , ko đánh giá bem ttd (kệ người ta, xấu người ta xấu bạn đâu) và đặc biệt ko sửa bài #1 nhiều anh em khác phản cảm lắm.
    Chân thành.

13. =)) Tưởng lập topic đc ưu tiên vì Hót gơn.
    Ai ngờ dính toàn gạch =))
    Mông Mỡ mà dịu dàng thì ai vỗ ợ.=))
    tên này thì gớm rồi, xổ mồm, nhưng như thế này mới 1/3 của hắn thôi a Bướm.
    để 100% thì khắm lắm =))
    Cái này là sĩ lè =))
    Cái này là đua đòi lè =))
    Cái này là bị hớ lè =))

HighElf, Bợm., ConBuom1 người khác đã thích.
  14. Có gì đâu ae băm bạn ấy thốn thế.;))

15. Kìa, gọi Mỹ Nổ, Ngọc sờ tai vào đê.
    mấy bữa trước nghe xôm lắm mờ, giờ em nó thế lày, các anh hùng đâu hết rồi?????? =))
    Ơ thế Anh Hùng bàn phím là có thật hử =))
    Mỗi Bợm đàn ông, dám comment lại, nhưng là comment kiểu Cờ Trắng, *** chấp =))

16. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

:) chém thì cứ thoải mái, mình có bực cũng chỉ 1 chút rồi hết, chứ trêu mình thù dai thì cũng khó

17. Thế yeuvongo là thế nào. Phe nào
    Đụỵt chuỵ đã bảo từ đầu từ sau vấn đề gì cứ yeuvongo vs ngoc final hải cẩu... Giải quyết mà. A chỉ đưa khách qua đò thôi.
    Mà đánh giá một cách khách quan thì Nhi cá tính mạnh. Thế mới chơi dc cái mu này. Vốn dĩ toàn gây ức chế cho nhau. Vậy nên chúng ta là đàn ông cũng ko lên chấp vặt với ng ta làm gì.
    Như thằng Cả ngố nó đa"i ko bh qua dc ngọn cỏ thì còn chấp nhận :))

18. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

:-@:-@:-@:-@:-@
    nghe như con gì thánh thót bên tai. " Kẻ chế nhạo người khác không bao giờ để ý đến cái xấu của mình "

19. đc miếng nào không? thì nc tiếp =))

HighElf, ConBuomBợm. đã thích.
  20. #1 nói lên tất cả mà, ngụy biện làm gì thêm.

Bợm Trẩu Tre còn cờ trắng cho còn gì, vẫn thích hở.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi