Bang NgocDy tuyển thêm nữ đâyy ( 1 mình buồn quá )

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi BéMộngMơ, 25/2/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đấy cứ như này sao ng ta ko cáu. H chị ấy tụt ra mời chắc gì maỳ đã dám xơi. Toàn ăn nói lung tung:))

2. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Cả ngố cẩn cái quả Thận em nhé, bạn ấy bảo bạn ấy mà thù thì dai lắm =)).
    Tối nay chắc mình lại có việc để làm, ngố là cứ vị trí bãi giúp a nhé =))

3. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

#1 là để dành cho những người không muốn người mà lại thích làm "..." . ai " có thật thì giật mình". Đừng nói nếu bạn không thể đấu lời

Bợm. thích bài này.
  4. anh tài nhỉ, đưa khách qua đò mà ko ăn xôi ư, sao vẫn có sức đưa khách nhể =))
    =)) em off thôi, dây gì loại này ạ.

5. bảo sao #1 đang là người giờ lại là Ó =))

6. Đừng nói nếu bạn không thể đấu lời :))

Like like

BéMộngMơ, ConBuomYeuVoNgo đã thích.
  7. tung hứng, rồi cờ trắng, rồi lại mô kích =))
    có người ngu mà vẫn éo hiểu nguyên nhân là từ thằng nào và từ đâu anh nhỉ.
    Thôi, e té đây. của các bác hết, sơ múi đc gì alo e biết nhé. =))

8. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Viết thì còn ko ra hồn lại còn chọ choẹ thích chơi chữ.
    Cả ngố nó cũng choảnh lắm, nó chẳng dại gì đi nói lại cái ngữ viết còn ko ra chữ cả =)).
    Mà nghĩ cũng vãi mứt ko biết thù dai thì làm gì cả ngố nhỉ, đừng nói là cào ồn ăn vạ nhé, cái này thua đấy.

ConBuom, Bợm.YeuVoNgo đã thích.
  9. Mày cứ nghĩ dc cái lọ cái kia thế nhỉ :)) quan trọng là dị. A là a thích những người dị :))
    Mầy bẩu mày té 2 lần r đấy. Chiều nay 2 thằng gặp nhau ủ mưu thịt mộng mơ rồi nhẩy :D thằng anh đòi ks chắc thằng ẻm thì păm ahii

10. lần này té thật, không ngoái lại nữa, nếu có chỉ bấm Like.
    Nghĩ cho cùng A tỉn cưa cưa của e nét nèn nẹt lắm.
    A đừng có nghĩ tầm thường.
    Thôi, sang box chợ zời trêu Cần cẩu bán đồ, với Final mua tên account =))

Topic này toàn ÂM KHÍ =)) hại cho sức khỏe, em xin đi trước.

11. Làm gì ai giữ đâu ahii. Ừ cứng vkl thảo nào có biến gì cũng để e alo hỏi a Tỉn

ConBuom, Em Về ĐiYeuVoNgo đã thích.
  12. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Anh em ta té thôi cafe nhé 12h30 a qua.

Vãi bợm :))

ConBuom, Bợm.YeuVoNgo đã thích.
  13. Ok Anh ơi.

Bợm.ConBuom đã thích.
  14. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

=))=))=)) bạn thử 1 tay bế con 1 tay comment lại cái cmt buồn cười của bạn thì bạn sẽ hiểu trình độ bạn ra sao.

ConBuomBợm. đã thích.
  15. Có biến ae hẹn nhau hơi sớm. Tý cả ngố cho a mua 2k bạc ảnh toàn thân của Tỉn. ;))

YeuVoNgo, Em Về ĐiConBuom đã thích.
  16. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Làm gì thì cũng nên chuyên tâm, bế con thì chuyên tâm bế con, comment thì chuyên tâm comment cho nó chuẩn, hay bạn ko đủ bình tĩnh máu dồn lên não nhanh quá mà phải tranh thủ vừa bế con vừa comment. Thấy khoe có giúp việc thì đưa cho nó bế rồi comment cho tử tế đàng hoàng, hay quen cái thói mồm năm miệng mười, cả vú lấp miệng em rồi nên nghĩ mình hay?.
    Nhìn cái mặt bạn cũng thuộc dạng chẳng phải vừa nên ko lấy làm lạ khi bạn đang show hàng tính cách của bạn ra đây, sau 2 topic giả khổ xin với kêu đến topic thứ 3-4 bạn hiện nguyên hình luôn còn gì?.
    Ghớm khổ.

17. Thế này cho ngắn ngọn.
    Mấy a e đang tranh luận tại đây thì có mỗi người "đưa đò" là hay đi bem, đi chém tm, đi "trịch" ttđ nhé :)) ( dù sao tgì vẫn là người chơi đẹp)
    Ai có tật thì tự dật mình nhé =))

18. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

:) Bạn nghĩ bạn là ai trong khi bạn chỉ trích người khác, con mình ngoan hay không thì mình biết, mình bế con cho giúp việc nấu ăn thì sao nào. Topic mình thì sao, tính cách của mình thì sao :). Chẳng bao giờ bạn hiểu rõ con người mình vì bạn chẳng bao giờ chơi chung với mình. Ngoài việc đâm chọt ra thì bạn làm được gì??? Chẳng lẽ nhiều khi mình nói quá trúng tim đen để rồi bạn không thể chối cãi bay ra đâm chọt việc khác của mình. Haha, Đúng là cuộc sống mà, đôi lúc bạn cứ nghĩ mình am hiểu tất cả mọi thứ nhưng thực ra trong đầu bạn chẳng có 1 cái gì gọi là suy nghĩ. Phụ nữ như mình thì cấm chơi game hay sao??? Cuộc sống của mình mình có quyền thưa bạn. Chắc gì bạn đã được như mình mà ở đó đâm chọt mình,
    Kính gửi 1 gã đàn ông quá yếu đuối đi đâm chọt con đàn bà

19. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Có bài tôi đã viết rồi, cái MUHN này ít nữ chơi game nên nhiều ông háu, bên ngoài gái xinh đầy có khi nhìn bình thường, trong game thì xấu vãi lẩu vẫn thích mới khốn nạn, Răng thì di truyền cả họ có nghề Nạo Dừa nó vẫn khen là duyên (@Bợm. bảo quả răng này mà cày arena thì vó mà nát =))). Mắt thì ti hí mắt lươn lác lòi lác nổ ra nó vẫn bảo là mắt Bồ Câu Ngủ =)).
    Nhiều em kiểu quen thói già mồm nhưng cứ nghĩ mình hay, trông thì *** khác con bả gà mà vẫn nghĩ mình sang choảnh, cứ.t trâu hạng ba cứ tưởng socola hạng 1.

KuKoy, Bợm.YeuVoNgo đã thích.
  20. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

Bạn nói ai bạn cứ nói rõ ra nhé :) nếu nói mình thì cứ nói thẳng, Nói vòng vo ở đây có nghĩa là gì?

SóiCa2016Bợm. đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi