Bang NgocDy tuyển thêm nữ đâyy ( 1 mình buồn quá )

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi BéMộngMơ, 25/2/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

:)) Câu nói của bạn chứng tỏ con người bạn rồi đấy bạn à. Bạn đã bao giờ thử nói ra ngoài câu đó với vợ bạn ( nếu đã có ) hay mẹ bạn chưa :)). Tôi chắc rằng bạn chẳng bao giờ giám. Chắc gì vợ hay mẹ bạn đã đẹp hơn ai mà bạn to mồm lên rồi vỗ ngực nói huênh hoang như vậy? Con người ai cũng có nét xấu nét đẹp, không riêng bất cứ gì ai, có những người nghiện hút mà lương tâm còn tốt hơn khối người, Nhưng có những kẻ chẳng ra gì mà lại tự cho mình là tất cả. Xin thưa với bạn rằng: " Nếu bạn có thể dõng dạc hô to lên giữa đám đông với vợ hay mẹ mình như vậy tôi chắc rằng bạn cũng là kẻ chẳng ra gì".
    Và cũng cho phép mình gọi bạn 1 cái tên dễ hiểu hơn nhé " Thằng Đàn Bà "

Bợm.SóiCa2016 đã thích.
  2. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

anh @saivado1 và bạn @No Air ai có đi qua đóng dùm cái topic với, cảm ơn nhiều

Bợm. thích bài này.
  3. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Càng ngày càng ko hiểu bạn này nói gì :)), nói *** bao h đúng cái chủ đề cần nói cả, đọc bài phát buồn nôn.
    Xin lỗi nhé nếu coi bạn là con đàn bà thông thường thì mình đã dừng lâu rồi nhưng bạn ko phải là con đàn bà đơn thuần mà là con đàn bà ba bựa. Đi với ma mặc áo giấy nên ko phải khách sáo lời hay ý đẹp với con đàn bà ba bựa này.
    Các cụ nói ko bao h sai, gãi đuỹ thì bao giờ cũng già mồm, đàn bà xồn xồn thì tâm hồn ba vạ.
    Đôi co thì cũng mỏi tay, chốt lại nhé mình ko thích nghe cave kể chuyện :))

Bợm.YeuVoNgo đã thích.
  4. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

:) Bạn đâm chọt người khác rồi chính bạn lại phủ nhận, ngay cả 1 con đàn bà nó cũng chẳng làm điều đó nữa bạn à. Nếu là 1 thằng đàn ông hãy ra dáng thằng đàn ông. Đi với bụt mặc áo cà sa- Đi với ma mặc áo giấy. Mình nói chuyện với bạn nhiều khi muốn nghiêm chỉnh và trân trọng nhưng có lẽ là bạn cho phép. Đầu câu đến cuối câu nói không dám nhận: nói bạn là thằng đàn bà cũng chẳng sai. Đến nói chuyện với 1 người phụ nữ cuối cũng vẫn lôi ** điếm cave ra để miêu tả???. Xin lỗi bạn nhé, bây giờ mình không biết giới trẻ như thế nào. Nhưng ngày trước riêng 1 câu mình nói ra như bạn nói cũng bị chồng mình vả cho 1 bạt tai ngay. Nói chuyện 1 lúc kêu nói chuyện chẳng bao giờ đúng chủ đề. Mình cũng không ngu đến nỗi bạn nói gì mà không hiểu.

Last edited: 27/2/17
    Bợm. thích bài này.
  5. Top bạn ấy tuyển người vào Guil cho có bạn bè mà các thánh quay ra nói xấu rồi chém gió là sao. đọc hoa cả mắt chả thấy thêm member nào toàn thấy nói nhau. chi bằng khóa top cho đỡ phải quan tâm :))

Bợm., Em Về ĐiYeuVoNgo đã thích.
  6. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Đừng xù lông lên thế cứ bình tĩnh đi :)). Sao phải tử tế lịch sự với loại đàn bà 2 mặt ba vạ như bạn nhỉ, nó xa xỉ quá. Làm gì có chuyện đi nói người khác cho sướng mồm mà mong người ta ko chửi lại cho ủng mả ra hả bạn. Bình thường mình cũng ko nói nhiều đến vậy đâu nhưng hôm nay với 1 con đàn bà 2 mặt ba vạ như bạn lên mặt văn vẻ chơi chữ thì mình chẳng tiếc công mà phỉ nhổ vào mặt bạn đâu.
    Anh em cứ inbox bảo" Thôi mày stop đi nói với con ba vạ mặt hình bàn tay đấy làm gì " nhưng mình nghĩ cần *** gì phải lịch sự với loại này.
    Khổ cái là em này lộ mẹ mặt ra rồi nhưng vẫn cố giả đò comment văn hay chữ tốt với lịch sự cho anh em khác thông cảm cơ :)).

Bợm.YeuVoNgo đã thích.
  7. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

:)) Chỉ có mỗi bạn sửng cồ lên thôi còn mình thì chẳng muốn nói với bạn làm gì. nói thật nói chuyện với bạn mình cũng thấy ngứa mắt và bẩn mất cái ngôn ngữ của mình. Thân. tất cả mình dừng ở đây

Bợm. thích bài này.
  8. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Ừ dừng ở đây nhé, mình cũng thấy bẩn tay khi reply bài của bạn nên cũng vừa đi rửa tay gấp với nước rửa tay diệt khuẩn Lifebuoy rồi, cẩn thận quá còn phải rửa lại 1 lần bằng dung dịch rửa tay khô diệt khuẩn đến 99% thương hiệu Purell.

Bợm.YeuVoNgo đã thích.
  9. Là đàn ông có gì không phải nói thẳng vaò mặt nhau trích: nguyễn hưng ;))
    Ông mạnh thì chốt: tao ở 88a láng hạ đến là đón thôi :))

YeuVoNgoEm Về Đi đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi