Thắc mắc Bao giờ mới fix lại damg ef như lời bác Vip nói vậy?

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi zDocCoCauBaiz, 23/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

ý e cũng muốn tăng thủ các class lên để dc cái tình trạng chung là không bị onehit.
    E chơi sm e biết, mà kể cả elf cũng chơi luôn, cách hôm fix thuộc tính ít ngày còn làm cho mấy ông DL khổ sở gào khóc thậm chí kêu là ELF hack damge tt, thế mà fix đánh DL miss damge luôn cay vđ' @@.Bên e thì nó k có QĐ nên DL max buff thủ nó còn cao hơn dw, k ai giết dc trừ elf luôn. Em nghĩ để sm đánh elf onehit thì cũng p để elf đánh DL onehit mới đúng @@.
    Cái làm cho VQ lợi hại đúng chỉ có là QĐ, vì sm PH phải dùng 2 món khảm SD ( mất 18% gst) để chống giật ng như bên này. Nên việc sm giật dc elf nhưng chết cũng rất là mong manh ^^. Và elf cũng thế vì PH không có QĐ nên e vẫn có cách chịu đòn SM dc vì nó pc giật ng nên vẫn dc tầm 2 3 hit thậm chí còn dí lại sm. VQ đi sai hướng ngay từ đầu rồi từ lúc e dual top1 DL đến sau đó em bỏ cũng chỉ vì con QĐ.

2. Ko tăng thủ được đâu, thủ giờ quá cao rồi ý. Ví dụ như giờ dl full buff là cho 2-3 dw max đồ quây vào cũng ko đốt chết dc. dk full buf thì cứ xác định 4 dw quây vào đốt cũng cười nhăn. Ef full buf thì cũng phải 2 dw quây vào đốt, chỉ là có sum trị được. gl full buf 2 dw quây đốt tẹt. Đấy là với sv VQ cả tá thứ tăng damg. Chắc có lẽ buff mns và buff thủ của ef quá cao

Solo thì ko bàn đến vì sẽ động chạm tới sức mạnh chủng tộc.

Last edited: 25/3/16
  3. Em Đang nói ELF GoogleII của A đấy hả :D. E thấy a cầm ELF mà dí 2 con SM bên XQ chạy khắp Ralion đấy, thực ra đúng là SM khắc ELF kinh thiệt nhưng nếu biết cách đánh thì vẫn đánh được, tuy nhiên không ai đi đánh nhau với thiên địch của mình cả.
    - Lúc đấy A vừa mới tốn 5m để lấy lại cái xác khô ELF GoogleII quay về lại với chủ cũ của nó, mới PK được ít hôm bá đạo thì giờ a cho làm Cave buff =]]. A cũng chả nói câu nào về ELF cả, chỉ khi nào nó quá bất bình thường như đợt one hit của DK và các tộc khác như vừa rồi thì a mới nói Admin.
    - Đúng là bây giờ ELF rất yếu so với các Class khác vì mất đi dame thuộc tính, hãy để Admin test và tính toán thật kỹ và chỉ nên update 1 lần. Sau đó mọi người yêu thích tộc nào thì nên chơi tộc đó, nếu thấy tộc khác mạnh thì cứ đổi tộc mà chơi, không việc gì cứ phải lập Topic để nói tộc này yếu tộc kia yếu, như vậy sẽ mất đi cái hay của MU, để thời gian cho Admin tập trung vào các tính năng mới. Thấy cái map Ferea mà chưa thấy thông tin gì về nó :D.

4. HaiDangticy

HaiDangticy Hiệp Sĩ

chả tin sum đồ+0 giật 1 hit chết F đồ 15,phóng đại cũng vừa thôi chứ

5. Muốn làm kèo ko =))

6. sum dame 1tr+ ef nào chịu được :))

7. GL có 2 cái choáng. Bác nói nó choáng cái Cuồng Vũ hay choáng Phá Tà? Chưa biết cộng chuẩn GL ra sao [​IMG]

8. F giờ có khá hơn không nhỉ để chơi lại

9. ^^ kể cả bản non rs hay rs thì eff chỉ đi buff bác à :D

10. Vâng bạn hiểu biết quá, câu cmt kiếm xzen thì ra chỗ khác nhé (:|

11. bạn nghĩ bạn hiểu biết hơn người hả...., bạn chơi mu đc bao nhiêu năm... bạn có muốn cá là đame EF vẫn to ít nhât gấp 4 lần so với bản gốc mu ko bạn.. có muốn làm 1 kèo hỏi ad ko bạn... ^^.. bạn mới chỉ dừng chân ở Thần Long và Vương Quyền thôi ^^... còn trái tim muhn từ 2003 tới giờ bạn chắc chưa biết hết đc rồi.. ^^

12. DW trước là bao cát di động, giờ thành quả núi rồi =))

13. em thấy các bác hay kêu quá . ELF làm mưa làm gió ở TL ,săn bắn các kiểu bên SS8 .giờ sang VQ giảm bớt độ bá đi 1 tí các bác lai kêu
    còn DW thì ss8 bao cát , TL bao tải ,lên VQ đc fix thêm tí dam gọi là đỡ nhục, người chơi DW đỡ ấm ức .các bác lai kêu mạnh quá fix bớt
    Sum thì cũng phải đến giai đoạn của em ấy chứ . thế lúc mới open bác nào cày sum rs đi ks bãi với săn boss ko .:D

ledem0488 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi