Thông báo Bảo trì máy chủ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 24/10/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Hệ thống máy chủ Gamethu VN bị lỗi bất thường. Chúng tôi tiến hành bảo trì trong vòng 3h

Mong các bạn thông cảm, chân thành cáo lỗi tới các bạn

Nohssiw, meomeo, SH300ii3 người khác đã thích.
  2. bảo trì xong cho đập mấy con rc lên + 3 đi mấy xếp

3. Lúc bảo trì xong có cần đăng nhập lại không hay tự động kết nối GT

coixuongkk thích bài này.
  4. ADMIN xem xét tới vấn đề mở khóa đồ thần long đi xếp

5. Kính mong adm giúp mở khóa bảo hiểm acc cuong1987 đã gần 4 tháng rồi. rất nhiều việc cần đến ạ @fantasymc

6. thực sự sv VƯƠNGQUYEN này ko còn mặn mà vs mấy ông BQT nữa rồi
    buồn ^^

7. duongkimhai

duongkimhai Hiệp Sĩ

Nhân tiện có cấp cao ở đây cho hỏi có sv mới k vậy để biết đường đầu tư >:P>:P>:P

8. like các A D M đã xuất hiện

9. Thông qua việc lần này rất mong ông Cường có thể xem xét lại việc giảm PC của Sum đi. Để như bây giờ, người người chơi RF, nhà nhà chơi DK. Các chủng khác thì ngày 1 ít đi hoặc đổi giới tính sang hết RF với DK. MU bây giờ chơi PK, cứ RF và DK ko cần khủng quá nhiều chỉ cần RS cao, nhiều point dồn vào máu với cái tỉ lệ PC ông địa. Chỉ cần 1 con DK mặc sét đồ + 9 full máu + buf PC và gồng là các thánh đồ + 15, MT cao lao vào như lào quả lựu đạn, lăn ra mà chết. Lại đc ông RF chả phai chia chiếc gì, cứ dồn poitn vào máu là có cả dame cả máu khỏi sợ thiệt, thêm cái PC ông thần ông địa của Sum vào. Thì chọc vào nó chỉ có thánh họ thôi. Tại thấy giờ mọi người ai cũng đổi giới tính sang DK và RF riết, mãi cũng nhàm, đi đâu cũng chỉ thấy chủng đó chơi đâm chán. Thiết nghĩ chỉnh lại cái tỉ lệ PC của Sum đi để CTC các kiểu con đà điểu nó cũng công bằng hơn cho các chủng khác có cơ hội cùng đc cọ sát PK, thua hay thắng nó cũng lành mạnh hơn là chỉ ngồi đợi thằng chọc vào lăn ra chết chứ chả giết đc ai.

10. Ông Bảo Vệ

Ông Bảo Vệ Chiến Binh

Bảo trì từ mấy giờ tới mấy giờ để biết còn tắt cho máy nghỉ:-q

11. Mọc thêm tay cho RF thiệt thòi quá.cụt tay tật nguyền hơn người tí mà k xong =))

12. Từ 30.9 tới nay các adm đã xuất hiện

Chỉ mong sao adm quan tâm tí.

tiện thể nói luôn. Rf bản này quá bá. Siêu bá . Ném đĩa như mưa . Full vit dame vẫn siêu dame. Ăn thêm Pc. Của Sum thì rf vô đối. Kể cả đồ shop

Mg thì chả khá được. K ngóc lên được. Mu ơi là Mu

baduy thích bài này.
  13. Nói như bạn thì bạn trả biết cái gì về Mu rồi. có thằng ngu ELF DW MG hay DL nào set 15 máu ko có tự dưng đi đâm đầu đánh vào con DK set +9 max máu à ??? Muốn giỏi muốn khỏe thì đâm đầu vào mà tìm hiểu không thì nhìn như con dw nobita mà học tập. RF DK nào chơi dc vs nó à?
    Còn nói về CTC thì bạn càng trả biết cái đếch gì luôn vào CTC giảm dame thì bên ngoài đã ko giết dc khi CTC đừng mong có cơ hội giết. CTC trực trực đòi giết người khác thì sinh ra những con dw bất tử làm gì

14. tôi với bạn làm kèo k nhỉ.

15. Kèo gì bạn?

16. Tôi Dk bạn dw nobita. Bạn mặc thái âm full k5. Khiên k5 huyền quang k5. Sw3

Tôi dk . K cần bạn chấp.

Nếu bạn pro thì chấp hòa tôi cũng đc. Bạn í bảo solo full but hay k but đều đc.

Đk socket phải ngán dw soket ư

Quân Nguyên thích bài này.
  17. Bên sv Hà Nội topic bảo trì chém gió đến 4 trang rùi bên này mới có 1 trang...

18. Thứ nhất. Mình cũng ko biết bạn tính đánh full buf hay ko buf.
    Thứ hai dw nobita không phải của mình. Mình ko có thói quen dùng acc của người khác đi gạ kèo. Bạn muốn đánh có thể lên GR pm trực tiếp chủ acc vào nhận

19. tiện có adm ở đây. giúp em cái vụ mã ưu tiên với, đã gần 1 tháng nay em kêu cứu ko ai giúp. acc mjnhoobjn SDT bảo lãnh, +886981601478 sv vương quyền bên đài loan em ko làm thế nào dk, mong adm giúp em ... @fantasymc

20. bạn khôi chủ nobia cũng có đăng kèo. Mình cũng đã vào cmt :) .
    Bác í pro mjnh gà nên bảo bác í chấp hòa mà ba í k chơi :(
    bạn chém ít thôi. Thần thánh ít thôi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi