Thông báo Bảo trì máy chủ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 24/10/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bạn làm ra những cái kèo mà ai cũng đánh dc thì nói làm gì. Bạn là pro thì bạn hay chơi kèo rồi đổi acc đánh lại với chủ acc đó.
    Còn nói thật đối với tôi. chơi game vì 3 cái kèo đầu tư acc mã ping xong để làm nên những cái kèo chắc cú mà cái con DK chọc quái k4 chưa dc 50k full các kiểu buf đòi đánh nhau thì thôi... chắc tôi ko cần phải nói nhỉ.
    Cái mà bạn cho là thần thánh chẳng qua chỉ chông chờ người ta đánh mình thì nghe nó buồn cười lắm

coixuongkk thích bài này.
  2. hôhô dk dưới 50%point vit.
    Dk dame chứ k phải dk vit nhé :v. K chơi max agi hay max vit. . Dk vit thì solo ăn *** à

Quân Nguyên thích bài này.
  3. sao rồi nhỉ các thánh

4. MÌnh cũng xin lỗi bạn ... Là bạn ko biết gì về mình thì bạn có thể ko nói, hoặc ngồi chửi thầm cũng đc. Đừng oai oai như kiểu bạn biết rõ về tôi lắm. Cái trình độ MU của bạn chỉ là hạt cát trong đống cát xây nhà trong cái SV Vương Quyền thôi, còn với cái MUHN này bạn chỉ là hạt cát sữa sa mạc mênh mông thôi bạn. Vâng mình ko biết gì về MU cũng chả biết gì về CTC cả. Cầm con DW con MG con DL tăng max máu đi mà PK với RF với DK máu.

5. Cái muốn nói ở đây là phải điều chỉnh lại % PC của Sum, để như thế là quá cao. Chứ ko phải là chỉnh RF hay DK, các bố chả biết cái gì, cứ sợ người khác chọc vào charter của mình là bắt đầu xồn xồn lên.

6. Trình độ và hiểu biết của ai mới vào cũng chỉ là hạt cát thầm chí nhỏ hơn nữa thôi bạn =)) Cái khác là biết tự tìm hiểu và phấn đấu thời gian qua đi nó mới lớn lên dc. Không phải suốt ngay lên khóc và kêu thì cũng chỉ ỳ chệ mãi mãi cùng chỉ trông chờ vào người khác thôi. Tôi có thể không biết rõ về bạn những những cái hành động và câu nói của bạn sẽ làm người khác tự đánh giá dc.Bạn kêu giảm sức mạnh con này người khác kêu giảm con khác thì kéo nhau 1 lũ thụt lùi lại chứ ko đi lên được đâu. Sau không làm những chuyện điên rồ như đập cả núi tiền vào đi rồi bạn sẽ có quyền. Cái gì ko mua dc = tiền thì mua = rất nhiều tiền. Hay là không làm dc rồi quay trở lại với vòng luẩn quẩn chửi những người nạp tiền là ngu?. Vậy thì yên vị với cái thân phận của mình đi.

7. Cũng như câu chuyện này kéo đến việc bạn @coixuongkk vào bảo mình solo cũng thế. Bạn ấy đứng lên nhận kèo DK dame và làm dc thật thì bạn ấy có quyền lên mặt thậm trí nói nặng là có thể sĩ nhục những người chơi DK khác ko làm dc việc này bao gồm cả mình.Nghệ thua thì biết chấp nhận đứng dưới đâm đầu vào mà tìm hiểu ko phải lên khóc sao cho nó yếu đi để mình mạnh lên.

8. Đây Nobita đây. K ngán sao phải chấp hoà vậy. Đánh phải có dame đánh đưng yên để pc thù gọi gì là solo

coixuongkkQuân Nguyên đã thích.
  9. @fantasymc Bác Xem Dự Kiến RSMT Cho AE Vương Quyền Lâu Rồi Mà KO Thấy Hồi Âm

10. Cày rs đi. 100 lần không có dư đâu =))

11. 200 Rồi Đùa đâu Mà Có Quần Thánh Nữ 5% Cúi Ko Đang ĐH lốt cái quần

12. Bản mu này thấy khá ổn rồi mỗi class có một cái hay riêng nếu fjx thì lên fjx MG và DL.

13. hình như quần thì chỉ có gst

14. bác thách đấu all sever mà. Nói thẳng dk vit chơi ăn *** à

15. T
    Solo phải có dame solo k có dame đứng nhìn nhau gọi là solo à

16. Bác cố tình giả ngu hay sao v bác. Dưới 50%
    point vit. K chơi dk agi hay dk máu. Dw cũng vậy
    Dk kichp dưới 500k máu. Point +vit k quá 50%. Nói thẳng 1.3 vit. Sao nào

17. Thích kèo tn chơi luôn bn k cung chiều

18. DiềuHâu

DiềuHâu Hiệp Sĩ

ADM bỏ luôn máp Đào Ngọc đê, tự nhiên game đang hay lại đưa ngay cái map zô để quăng xương cho cún cắn nhau là sao, đã có lô đề trên wep rồi thì để a e tự train tự kiếm chớ mấy ông làm ăn như này thì chán quá.

19. tóm lại. Dk dưới 500k máu. Ok.
    Đồ 2 bên tự có. 2 bên k chơi thể loại full agi hay vit. . Bác bảo full but hay solo k but đều đc. E chấp nhận solo full but.
    But của e cần là Sum pc . Dw mns rf but. Elp but. Ok

DiềuHâu thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi