Thông báo Bảo trì máy chủ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 24/10/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ờ thế bạn là cát ở sv nào trôi sông quá ý nhỉ :D. Sao người ta biết mình mà méo thấy ai biết bạn ý nhỉ :D

2. Thế cái giảm PC sum ko phải giảm sức mạnh à. Nói xong nghĩ lại những câu mình nói xem có nó hợp lý và bị bắt lỗi xong hẵng nói tiếp ko là tự dẫm đuôi mình đấy :D

3. Mà bạn kêu kinh nghiệm bạn nhiều thời gian tiền của bạn nhiều bạn cho mình 1 vài sự kiện bạn làm dc nhể? Biết ingame sẽ có 1 cơ số người vào đánh giá cho bạn :D

kylex thích bài này.
  4. Bạn là một hạt cát tôi mghix tôi là 1'sa mạc. Bạn k tin vào game gặp tôi.

Quân Nguyên thích bài này.
  5. Anh ạ. Ingame cứ bảo bạn ấy gặp nobita vs bibin là đc ns nhiều lzj. Ai kêu rf vô đối. Ai kêu dk vô đối. Vào gặp dw cùi bắP nobita

Quân Nguyên thích bài này.
  6. xSoulX

xSoulX Chiến Binh

biết ai vô đối thì phải ngang đồ hoặc đồ như nhau hoàn toàn. lệch đồ rất khó phân biệt

7. Đấy là thể hiện mặt kinh nghiệm + 1 số bug đó bạn :D. Nhưng pro dc cấu thành từ tiền + kinh nghiệm + 1 số bug cơ. Và theo mình thì yếu tố $ là quan trọng nhất.

8. Thế lên đồ để lzj. Để nhìn solo rồi cởi trần ra à

9. xSoulX

xSoulX Chiến Binh

cái này mình đang nói là class nào hơn class nào. bạn có vấn đề gì ko..

10. Nohssiw

Nohssiw Tân Thủ

buồn nhể.....

11. sao buồn thế

12. Nó hơn cái này cái kia phải biết cách khắc chế chứ. Rf thì gặp dw sk hoặc dw thủ giảm dame. Dk máu gặp dw sk pc. Cond lại siêu dame mà chơi.

13. ôi dào, đây bị hack acc cả tuần này còn chưa giải quyết, ở đó mà fix với phiếc

14. xSoulX

xSoulX Chiến Binh

cái này bạn đang nói về đồ rồi. minh đang bàn về classs nào hơn class nào. mình ko bàn luận đồ đạc ở đây nhé

15. Không có đồ thì mỗi mốc point lại có 1 class nổi bật thôi bạn. đến 80 90k point thì RF lại đi vào lịch sử thôi :(( Chơi gắn bó thì tin tưởng vào class mình chơi và làm nó mạnh lên chứ không nhăm nhăm cho người khác yêu đi dc :((

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi