BaoChua VS OngTrumNo2

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BaoChua, 29/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nó sai chửi nó, đừng đem tôi ra, cả ông muốn solo cứ vào game, Pk kiểu ji` tùy, ai có đồ ji` mạc đồ đó, tôi sẽ đổi w3 thành w2

2. MinhCanh

MinhCanh Cư Dân

Ta sẽ ôm bom cảm tử chờ sẵn để đưa 2 cao thủ về trời

3. mai là thứ 7 có off đâu :-/
    CN mới off mà ;))
    nhầm lịch à :P

nghĩa trang văn điển b-(

4. Nghe vẻ to mồm nhỉ.thích solo mấy hôm nữa ok.Cho ông mặc nguyện đồ luôn.Chấp luôn cái kiếm đã khảm ok

5. đã hết giờ ko biết ai thắng ai thua nhỉ ;))

6. đã có kết quả 2 trân đâu trận 1 BaoChua thắng 3-1 ngay trong khi BaoChua chap 50b ăn 100b.trận 2 BaoChua thắng 3-2 trong khi đo No2 dẫn 2-0 BaoChua. lần này BaoChua chấp 70 ăn 100.
    BaoChua khẳng định DL BV pro trong khi đó 12k9 máu DL BaoChua đã hạ gục đối phương gần 70k máu 1 cách quá đơn giản

7. No2 thua.miên bàn luận

Có cần phải thế ko nhỉ

8. vãi *** con hàng ;))
    về THN cho tao ít B :P

9. đây là kết quả của cuộc đâu nên tôi chỉ công bố kết quả của trân đâu.

d....m tao lấy *** đâu B THN hả

10. alo alo

Diễn biến trận đấu giữa OngtrumNo2 và BaoChua

1000Dong chuyển Bles cho trọng tài

BaoChua chuyển B cho trọng tài :

Không khí trận đấu trước trận đấu . Các nhân tài BV tụ tập đông đủ tại noria để chiêm ngưỡng trận cầu kinh điển giữa 2 dòng nhân vật Pro của BV .1 trận đẫu vì danh dự của 2 Pro sv

Cả 2 đang làm thủ tục với trọng tài . Sau khi có sự thống nhất giữa 2 cao thủ và trọng tài trận đẫu đã được bắt đầu đúng theo dự định :

2 cao thủ lao vào nhau như 2 con thiêu thân . Chưởng và kiếm khí của 2 cao thủ làm cho tối mù 1 khoảng trời noria ... tiếng vũ khí va chạm vào nhau nghe đinh tai điếc óc .... và rồi ôi koooooo ....... 1 cao thủ đã nằm xuống . DUCNHAT chạy ra xem thì BaoChua đã nằm dưới chân ngựa . 1-0 nghiêng về OngTrumNo2

Sau ván thứ 1 BaoChua thay đổi chiến thuật đề nghị chuyển địa điểm thi đấu. 2 cao thủ cùng chuyển qua davias để dấu các chiêu thức mới với nhân sĩ BV :
    Dưới sự chứng kiến của LAOLAPEM 2 đối thủ lại lao vào nhau và lần này OngTrumNo2 đã nằm dưới chân ngựa . tỷ số 1--1 được thiết lập

Chàng BạoChua đã có những thay đổi chiến thuật -- trận chiến diễn ra nhanh hơn dự tính ..... với 2 lần tiếp theo bị nằm xuống No2 đã thua với tỷ số 3--1

Xin chia buồn với OngTrumNo2 .... BaoChua đã có phần thưởng xứng đáng

NữTặcHạSơn thích bài này.
  11. Chúc mừng BaoChua, Chúc mừng Admin.anh đã chứng tỏ cho các Menb Bá Vương biết DL là Chúa Tể của MU Bá Vương
    @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

12. cám ơn DN nhé người trọng tài công bằng ^_^

tk ông anh hehehehe trận 2 em không tin tưởng lắm nhưng hnay tăng pon PK quá chưẩn anh àh tăng MT còn đẹp nữa chứ :)):)):))

13. Thắng Thua ko quan trọng, như thế giống như 1 trận CTC wa thỳ ko hay

14. a ha... anh đã đoán được 80% cách tăng point của chú rồi. chú được đấy :)):)):))

15. tơ có nói gì quá mong cậu bỏ qua.nhưng dừng vì trận đấu này mà anh em mât lòng đừng vì thế mà bỏ MU nhé.chia buồn nhưng cậu bảo người cầm No2 ngày hnay đừng kiểu hông hack,to mồm còn nếu solo DK cũng dc thôi .giờ tôi có thể thua No2 về đồ đac chứ không thua vè cách PK nếu mặc đồ như nhau vũ khí như nhau chắc chắn câu không đánh đc tớ.

em gạ solo khi mà em mới LV 256 bặt laptop pót bài máy bàn cắm cày LV gắp mấy thằng KS bị em bem chết.kể cũng tội lỗi:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

Last edited: 29/1/10
  16. Nếu ko có thằng bạn ây, tôi đa nghỉ cách đây 3 tháng rồi, nó 1 là 1 ng` bạn mà 8 năm chơi game tôi ko thể kiếm ai tốt hơn, nên tôi phải đứng về phía nó

17. uk không sao mà bạn bè tốt là phải thế.cứ yên tâm khi nào khảm xong HVK.manh ai người đây chạy nhé.giờ đồ cùi +cách tăng poin CB,ko chiến huýt gió =))

18. DL ngựa hấp thụ 40% sát thương kòn W3 DL cũng hấp thụ sát thương đánh với Dl thỳ bảo DL tháo W3 đeo W2 chứ DL W3 DK ko bao giờ ăn đc

19. đổi từ BV sang THN b-(
    a đang nghèo quá :(

20. nghèo cái đầu *** mang DQN+13 đây tao đổi cho

w3 DL anh có trắng có mỗi 28op +9

Last edited: 29/1/10
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi