Bình chọn 1 PC nên cắm tối đa mấy Acc là hợp lí .

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi 815852, 9/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. trả cõ lõ cứ lẽo đẽo đi sau và xin pt xong rồi mới đi làm.

2. vâng ông bận đến nỗi ko bỏ ra đc vài phút tim pt trong khi sv đông nghìn người + với chế độ ss10 tự động tìm tem nữa. Ở thần long tôi thấy ông ko có thời gian đâu chỉ có thời gian đi buôn đồ thôi nhỉ =)).

tanhuongdh thích bài này.
  3. đâu cần pc ngon lắm đâu 3,4 acc thì pc tầm trung chạy tốt mà mà sv thì tối cứ nằm mơ kiếm vài con số đẹp đẹp là 7h tối hum sau có máy ngon ngay ý mà =))

4. Ý kiến này mình cũng thấy hợp lý.

5. đừng so sánh với TL, TL mới đầu ko giới hạn lên mới nhiều trâu cày 1pc 3 4 team, có thằng nào chơi game mà ko muốn kiếm tiền trong game, tranh cướp bãi train là chuyện quá bt của game ol, ko cướp đc phải chịu :)) mỗi người 1 phong cách chơi đừng áp đặt suy nghĩ của mình cho người khác, bạn có time bạn chơi còn những người đi làm cả ngày tối về lọ mọ train 1 lúc mà 1 acc đi xin pt thì khốn khổ khốn nạn. rồi chơi những nv éo ai muốn pt nữa thì max nhục

taodai2304 thích bài này.
  6. Nhớ thời sv cày dk xin pt nhục vãi =)) giờ đi làm rồi k có time mà chơi vào diễn đàn thấy đông vui thật. Chắc 1phần do nhiều ae trôi dạt từ mu fpt đóng cửa. Nhưng vẫn thích kiểu chơi bên đây hơn là bên bọn fpt :))

7. bên này ADM ko lừa đảo như bên fpt :))

8. Bên fpt hút máu lắm. K nạp tiền kiếm đồ mà cày 1 acc thì hãm lắm. Thời đấy còn chưa cày đc 2 acc

hoancon89 thích bài này.
  9. :">

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi