Bình Chon Mod Sao Thế Nhỉ?

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi OngCuaMe_, 3/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. OngCuaMe_

OngCuaMe_ Tân Thủ

Tôi có đọc bài của GM.LanhChua là chủ G cũng là bạn tôi.GM nói LanhChua gian lận,khi đăng kí Mod LanhChua cũng có nhờ AE ủng hộ.Mà theo tôi nghĩ nếu ko nhờ AE giúp đỡ thì ko ai có thể đạt đươc trên 40 phiếu bầu.Nếu GM nói LanhChua gian lận thì đâu chỉ riêng LanhChua gian lận.Mà theo tôi GM thấy ai ko đủ tư cách thì cứ loại bỏ luôn cũng đươc.Chúc BQT tìm được người xứng đáng làm Mod

2. Hì hì, thích gì cái làm mod hay người đại diện ấy nhỉ, mà sao các bạn cứ ham hố thế không biết, người nổi tiếng à, lên takan gặp pro vẫn bị bem chết như thường, lúc nào cũng phải phân sử cái đúng cái sai, :D rồi gặp em út mới chơi xin 100m làm vốn :), rồi thì nhường bãi, Pk thì không được tự nhiên, ăn nói thì phải khéo léo, không dám PK lung tung lại sợ anh em nói thế này thế khác. Ai cứ làm đi thì biết, mình sợ đến lúc không làm hết trách nhiệm của mình thôi.
    Điều quan trọng trong game là anh em đoàn kết, vui chơi giải trí, thỉnh thoảng vác Đao đi Pk loạn xị ngậu lên :D, PK pro, đồ ngon thế là thích rồi.
    Nói thực ra mình đăng ký cho vui thôi, có được mình cũng không làm đâu, nhường cho chú em Game_Enter, hay LanhChua làm cho khỏe :D
    Mình cũng làm mob bên FPT rồi áp lực lắm chịu không nỗi đâu :D, đừng có ham ^^

3. Game_Enter

Game_Enter Guest

Game thấy 0ngChuNet nói đúng mà 0ngchunet mới xứng đáng làm người đại diện... Trách nhiệm nặng nề đấy.^^! ..Còn vấn đề của lanhChua game ko có y kiến...

Last edited by a moderator: 4/12/09
  4. Hì hì, phân thích ra thì Gamer_Enter lại kô thích làm à, thôi mình thấy cậu làm được đấy, cố gắng lên nhé. :D

5. em không ham hố lắm làm đại diện game,vi không có TG ngồi nhiều,mà ADM nói chung chung quá, phai nói làm đại diện được lợi những cái gì thi mới bít chứ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi