Bình luận trận VN thua vì sao ?

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi CongTuMU, 17/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. xem trận bóng hnay VN đá chán chưa từng , thua ko còn j mà bàn cãi đc nữa , hiệp 2 yếu rùi sức đâu ra mà đòi lên tấn công :)) , dù sao cũng chúc mừng chiếc huy chương bạc thứ 5 liên tiếp mấy kì seagame gần đây. :-h

2. sút vớ va vớ vẩn mà vào , chả hiểu làm sao , thua quá vớ vẩn

3. uknowyunho

uknowyunho Cư Dân

hôm nay tui cảm thấy có mỗi Tấn Trường bắt hay thì bị què. còn lại đá dở ẹc hết ah`

4. MU_0nline

MU_0nline <font color=DarkOrchid><b>๑۩۞۩๑_NữTặcHạSơn_๑۩۞۩๑</

Nói chung Việt Nam chỉ có duyên với HCB mà thôi. xem VN đá với Sin... VN cứ như là CLB Ngoại hạng anh, con hôm nay đá với Mal... như là trẻ trâu quê tui đá với nhau =))

5. Gặp đối thủ nên đá khớp ngay từ đầu rồi còn gì

6. nói chung là VN đã bảo vệ thành công chiếc huy chương bạc , lần sau cứ thế phát huy

7. khổ ** cái thằng ml trọng tài hãm ** ra nhỉ =))

8. Về SS4 ngay mò sang đây làm gì thía.

Tối nay mang FrayA đi săn boss với ta đê :D

9. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Các bình luận thế nào thì tớ không biết , riêng tớ :
    Chảy trong người dòng máu con người Việt Nam , tớ rất buồn và đáng tiếc với kết quả tối nay. Nhưng phải nói rằng chúng ta chơi với Malaysia như thế nào ở vòng bảng, thì chúng ta đã tung ra hết bài ở trận chung kết này. Chỉ có đều Malaysia đã khôn ngoan hơn. Và cách chúng ta đá không còn hợp lý với vị trọng tài này nữa.
    Chia buồn với tất cả các bạn.

10. Game_Enter

Game_Enter Guest

tói yêu Việt Nam nhưng hôm nay tớ cá độ cho malai...

11. trái bóng tron không thể nói trc điều gi.anh đã chuẩn bị cho trận đâu ngày mai chưa.đá sơm hơn lịch là 30p tức 12h đá

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi