Bo^ mat tha^t cua CongTuMu(anh em vao xem)

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Tung_JoKer, 16/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thua mà éo dám nhận thì tôi hơi thất vọng về ông đấy. Cái cách nói chuyện của CTMU hum nay y hệt như hum thách đấu với BKV, lại còn lôi chuyên thách đấu lần trước ra kể nưa chứ(chẳng ông thì ai biết được những chuyện đấy). Và theo nhiều nguồn đáng tin cậy thì hum nay người cầm ACC CongTuMU là Hùng (Chủ ACC). Cả cái vụ thách đấu với ChiênBinh cởi đồ nữa chứ (Thua ChiênBinh lại đổi không quen cầm kiếm Loren shop....).
    Tui biết là hum nay thách đấu tui là mai lại nhờ Owen vào đánh giúp đây mà (điều này thì nhiều anh em MUBV đều biết cả). Nhưng không sao, tôi sẽ nhận lời thách đấu, nếu thua rôi sẽ có lời xin lỗi đàng hoàng, chứ không có cái kiểu thua rùi lai đổi HVK+11 ghê quá, đòi đánh = Kiếm shop trong khi mình vẫn cầm đao QN+13 (kết quả là vẫn quỳ 2 ván trắng) rồi ngại quá off nick luôn không nói 1 lời.
    Mai 2h tại Davias 0, ok! 'hãy là 1 chiến binh và người đàn ông đích thực nhé CongTuMU'' không người ta lại nói là '' Gà Mái'' :))

2. hiz những câu nói như những nhát dao đâm thẳng vào tim a ấy b-(

3. CTMU giờ lắm người cầm ACC lắm,nếu thật sự a mún solo ăn B để em kêu OWEN cầm ACC CTMU chiến,đang chán fang lô toàn tạch ^^

4. Rách chuyện toàn bỏ vắt mũi chưa sạch hiếu thắng. Từ hồi MU open đến giờ win dc 1 trận hay sao mà cứ thấy hôm nay thằng này khoe, hôm sau thằng kia khoe. Đọc ngứa hết cả đít.

5. her her mày ngứa thì về gọi ông bà ông vải mày chui lên mà gãi.ý kiến thì vào game tìm tao.Cái loại vắt mũi chưa sạch vào bàn luận chuyện quan trường chưa đủ tuổi đâu em!!!!!!!

6. bán nợ thì mua =P~ 2

7. MrChym mới qin lúc 10h30 1 cái

8. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

có vẻ CTMU nổi tiếng ko kém CTM bên THN. Ai cũng muốn đánh bại vị vua của sever=))

Last edited: 17/1/10
  9. Bác Cu gớm quá ,có gì cũng phải từ từ .CTMU thách đâu hum nay thì cứ solo thôi có gì đâu mà soắn.Cũng phải có lúc lên voi rôi xuống voi chứ.Chẳng ai có thể vô đối suốt đc đâu :D

10. Hôm nay thách đấu solo ai mà RS Vip là thắng rồi =)).
    nhờ anh em nhờ, 500 poin đấy ăn đi :D

11. Ông bà ông vải nhà mày rảnh thì bảo qua gãi đít cho tao đi. Tao thì chẳng đánh được ai. Nhưng mày xem có đáng ** vào mõm mày không. Rình dc 1 hôm thắng người ta lên diễn đàn bêu dếu. Mày giỏi rồi. Cả đời mày không thua ai. =))=))=))=))=)).

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi