BV sau lần update đêm wa

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BiaMo, 28/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. sau lần update này mình thấy bv có 2 điểm quá tệ
    1. Chỉ còn 2sv, BV lúc open là có 4sv lần trước đã cắt giảm 1, bây giờ giảm 1 nửa. Liệu ae có bãi để train ko, kiểu này chắc ks nhau vỡ mồm.
    2. xem hình sau nhé

[​IMG][/URL][/IMG]

2. 1. Trước mắt tạm thời để 2 SV, Mu có KS mới vui mà, chứ mỗi người train 1 bãi thì còn gì là vui ^^, trước mình có đọc bài của ai đó trên diễn đàn than phiền Mu giờ vắng quá, muốn tìm người PK, KS, nói chuyện mà không được. Lúc đó còn 4 SV mà ^^.
    2. Bạn lên ngắt bớt trước trình diệt virut đi, vì nhiều chương trình diệt virut hiểu nhầm main là Virut.
    -Bá Vương mới thay đổi bước đầu rất mới lạ, move đỡ phải mua vật phẩm, cái này nhiều người mới chơi còn lạ lẫm, Các skill CTC được mở ra, có nhiều skill rất đẹp mắt.
    -Mong rằng Big Update trong thời gian tới sẽ áp dụng, thay đổi hệ thống PK, có sân PK riêng, 2 NV có thể quyết đấu được với nhau.

Hình ảnh gồng máu mới lạ

Last edited: 28/1/10
  3. MrCuong

MrCuong Hiệp Sĩ

MU này hỗ trợ các nhân vật nhiều quá chỉ có 1 nhân vật không được hỗ trợ là MG
    Những người chơi MG như tôi cảm thấy tủi thân quá

4. ông cũng xài cái AVG giống của tui quá đi, lúc tôi cài phải tắt hết khiên của nó để nó ko báo virut như thế. hj, chả hiểu virut có hại không

5. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

- Bạn đã Update thành công : Nhưng gặp phiền toái với một số chương trình AntiVirus , hoặc bạn đang xài Windows 7 , Vista mà không vào được Game. Thì bạn có thể tải bản Update Fix Windows 7 này về : Tải ở đây nhé

Chú ý: Client Full hoạt động trên Windows XP và Vista đã được được cập nhật ở trang download của Bá Vương

6. Update xong thì có lỗi LOAD ERROR nhờ mọi người xem xét hộ mình với

7. load error đơn giản là vì cái diệt virut thôi, ko bít tắt nó thì dỡ bỏ nó đi, chơi mu thì phải hy sinh chứ, ko cần xài diệt vi rut luôn,

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi