Các bạn đọc để hiểu hơn về tôi -OngChuNet-

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi OngChuNet, 13/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. dân kỹ thuật máy tính đủ ăn là tốt rùi ! Tuy không đến nỗi chết đói nhưng dựa vào nghề thì nói thẳng kô bao giờ khá đc! Cái này e hiểu mà anh Bách

2. Hay ;))
    Sang BV dạo chơi chút các đại ka đừng chém :))

3. 4 5 m 1 tháng mà vẫn chết đói sao.Thế ông anh mình đi làm đc có 2 m 1 tháng thì chắc đi ăn xin quá

4. Làm công ăn lương bây giờ tháng không bỏ ra được 1m là đói, những lúc bạn bè, hội hè, cafe .... mà kô có tiền mời bạn thì khổ lắm.

5. Được Đó Nghe Hay :D...............

6. KD Internet mà máy móc ngon thì lãi lắm ;))

7. Lãi có lãi nhưng độ bền và khả năng tương thích của link kiện luôn tỉ lệ với thời gian
    Có lãi thì cũng lại đập vào máy móc thôi! :))
    Em nói thế đúng chứ anh Bách ;))

8. quá chuẩn, nói chung cũng chỉ đủ ăn tiêu tèng tèng thui. so với các đại gia thì mình vẫn rách lắm.

9. AllYoU

AllYoU Hiệp Sĩ

Qua thời gian dài chơi game MU Bá Vương.tôi cảm nhận được điều này,tôi cũng thấy mình trước đây có chút ích kỉ nhưng bây giờ tôi rất mến Bá Vương.đó là lời của 1 ngươi chơi chậm sau 4 ngày kể từ ngày open 9/9/2009.Ông Chủ Nét có muốn sau này khi có kinh nghiệm sẻ tạo ra 1 MU mà chỉ chơi giải trí không chịu trách nhiệm bản quyền chẳng hạn bởi vì MU là 1 niềm đam mê thế giới huyền thoại.có gì nói không đúng xin bỏ quá nha.^_^.Bình Dương là tôi nơi đang sống.

10. :D Chơi Nhiều Rồi Xẽ Cảm Nhận Được Mà

11. ké tí,mua ngọc sét 10% ai bán PM em nhé

12. MU_0nline

MU_0nline <font color=DarkOrchid><b>๑۩۞۩๑_NữTặcHạSơn_๑۩۞۩๑</

anh có 1 viên SK đập đồ 10% nè(không phải dame vũ khí đâu nhé)
    em có nhu cầu PM vào yahoo ở dưới

13. TocNganVN

TocNganVN Guest

em ké bán đồ cái < này thì 20 kí tự>

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi