8 về game Cách cày rs cho những bạn thấy đuổi top khó khăn...

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi xichlobmt, 28/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đây là kinh nghiệm cày rs của mình các bạn nào thấy việc cày rs ngày 5 lần khó khăn thì topic này có thể sẽ giúp các bạn.
    Thứ nhất EXP: bạn ko hề có bùa exp gì thì việc cày rs khá nhọc nhằn, mình thường đeo 1 con gấu trúc (75cash/ tuần) + 1 nhẫn biến hình (gấu trúc, robo, pháp thiên sư...) 50mzen/1, như vậy là bạn đã có thêm 100% exp rồi mà chỉ mất có 75 cash mà tốc độ train tăng nhanh gấp đôi. Nếu có bạc khóa bạn sử dụng thêm huy hiệu hoả nửa là quá tuyệt vời.
    Thứ 2 TeamWork: hãy tìm một nhóm pt nào đó rồi tham gia cùng họ cày cuốc, ngoài đời hay trong game làm việc nhóm luôn hiệu quả hơn nhiều.
    Thứ 3 Tìm nhóm: đơn giản ấn "N" sau đó tìm nhóm phù hợp với mình, mình thường solo lên lv 230 (nếu X exp như trên thì khoảng 15p) sau đó có thể chọn bất cứ nhóm nào ở máp nào.
    Thứ 4 Tự làm chủ PT: tại sao bạn phải xin pt trong khi mình hoàn toàn có thể làm chủ 1 nhóm. Mấu chốt là tên nhóm PT bạn phải đặt tên nhóm thế nào để người tìm nhóm dễ lựa chọn nhất vd: icarus, kan4, k4nguoc...
    những tên như abc.
    Mình luôn làm như vậy và 1 lần rs của mình nếu tìm được nhóm tốt khoảng 1h/lần, còn chậm nhất thì 2h được 1 lần :D
    Còn 1 bí chiêu cho những bạn đi làm nhé: đó là hẹn giờ tắt máy tính, sau khi tìm được team pt bạn có thể treo acc nhưng sợ máy tình làm việc quá sức bạn có thể cài đặt lệnh như sau để tắt máy sau 1 thời gian mong muốn:
    Bấm phím Window (phím hình lá cờ) + phím "R", sau đó nhập lệnh shutdown -s -t thờigian trong đó thời gian được tính = giây. Ví dụ 7h bạn tìm được team pt và ước chừng 3 tiếng sau (10h) sẽ max lv thì bạn nhập lệnh như sau: shutdown -s -t 10800
    Đây là kn cày rs riêng của mình bạn nào thấy có gì hay hơn thì góp ý nhé. Thanks!

mgchien97Gà MUHN đã thích.
  2. vote 1 phiếu. Mềnh là mềnh chả ham hố gì tốp :)) cứ thong thả :-ss miệt mài quay tay vận may sẽ đến :))

xichlobmt thích bài này.
  3. Thêm các bãi phổ thông nữa sẽ đầy đủ hơn :D

xichlobmt thích bài này.
  4. cách top 10lan co 1k5 point thoi, anh em cứ tù từ :)

5. Lên davias train nhanh vkl , Ebe Noria loẻcccia Atlan !

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi