8 về game Cái bản update mới ko thể đỡ dc nữa rồi!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi haucbcb, 12/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Em 9H00 thoát Game RS máy vào Clien MU thấy UpLoad bản cập nhật đến lúc xong vào đến acc thứ 2 là bị như này mong các bác ai biết khắc phục chỉ em với ạ :((

2. cắm 2 acc cũng ăn lỗi luôn @fantasymc anh biết gì không, chứ em cần vào làm Nhiệm vụ ngày cho kịp ạ

3. e đi sự kiên event 10 phút nhặt được con vip rồng +0. khi ckick vào nó thì acc out luôn nó hiên là send rebort. tưởng máy tính kém lên đa chuyển lên máy ngon mà cũng bị văng acc. các anh kiểm tra lại đi nhé
    [​IMG][/IMG] [​IMG][/IMG] [​IMG]

4. thông báo lại lỗi game mình đi sự kiện được con tinh thạch mà cứ mỗi lần đeo lên là lai bị diss acc addmin vào sem sét sửa lại lỗi đó có ai bị giống mình thi vào úpp nào anh em.

5. mình đã post bài bên dưới rồi nhé b. mình cững bị như bạn

6. Mình vẫn vào bth mà nhỉ

7. ThanRua

ThanRua Hiệp Sĩ

Mình đi 3 acc thì không vấn đề gì nhưng đi pb nhặt được vip rồng cứ đưa chuột vào nó định đeo lên kiểu gì cũng bị out báo lỗi như thế kia

haucbcb thích bài này.
  8. Vừa mới mò sang Thần Long xem tình hình của ef sau khi thay đổi tính damg thuộc tính, gọi mấy thằng đệ ra test, kết quả thật vkl, 3 con ef quây vào bắn con sum weeb như muỗi chích inox. @GangterMU @fantasymc @ViperMUHN chơi một vố các anh em ef quá được. Mặc dù biết ef sẽ bị yếu đi rất nhiều, nhưng yếu tới mức này thì ko đỡ dc rồi! Đấy là với sum, chủng tộc vốn dĩ có thủ thấp nhất trong các class, thay vào đó là chủng tộc thủ cao như dl, dw hay dk thì xác định là nó đứng yên cho đánh cả ngày!

Nhìn damg mà não cả long! Chốt, thay đổi quá nhiều 1 lúc, quá nhanh, khó chạy theo quá, cảm thấy game chơi mình hơn là mình chơi game! Đề nghị có biện pháp hợp lý hơn! 1.jpg 2.jpg GameThuVN(03_12-23_53-0000).jpg GameThuVN(03_12-23_54-0001).jpg GameThuVN(03_12-23_54-0002).jpg

Vạn Sự Như Ý thích bài này.
  9. t cũng bị văng tất cả ra, move map cũng bị văng đây ^:)^ đhs update chỉ gây thêm ức chế cho gamer

10. VQ có úp đâu mà nhỉ

11. Theo kế hoạch thì VQ mai up!

12. Theo như viper có nói thì toàn bộ nhân vật sẽ có chung 1 công thức thuộc tính. Ai mạnh hơn thì là do tự tay luyện thuộc tính hoặc cầm sách ngon thì sẽ mạnh. Như này có lẽ là sẽ lấy lại phong độ cho mấy quyển sách thuộc tính hàng khủng như guôm vô danh hay kundun gì đó. Cũng hay mà, cộng đồng cùng nhau đi lên từ cây lúa =))

13. vậy là bác chung cảnh ngộ mà không có cách giải quyết à
    @@

14. mình thấy UPdate toàn cái mới xong thỳ 1 bài hướng dẫn cũng ko thấy đâu, fix chủng lên tọi, và hiện giờ là diss+ xịt Nhiệm vụ NSCT +15

15. ef tăng point vs mt để ăn dame TT thì bắn dame chính chẳng yếu, dần dần mà tést thôi.

16. ViperMUHN

ViperMUHN Ban Quản Trị

Đã sửa lỗi chỉ chuột vào pet VIP bị dis.

haucbcb thích bài này.
  17. Đối với các class khác thì trước thế nào sau vẫn thế, ko có gì phải nói, chỉ duy nhất bị ảnh hưởng lớn là ef thôi. Cậu tưởng tượng với mốc rs 670 như vừa test bên Thần Long, đối thủ có 30 máu, 80k sd. Cậu đánh vào sum max 1k6 máu, 400 damg thuộc tính, đánh vào dw 800 máu 400 damg thuộc tính, đánh vào dl 1k3 máu 400 damg thuộc tính, nó đứng yên cho cậu đánh, đố cậu làm cách nào giết nổi nó.

Nhấn mạnh là nó đứng yên cho cậu thích làm gì thì làm nhé!

18. ViperMUHN

ViperMUHN Ban Quản Trị

Đối phương đeo lửa bạn lại cộng công gió, thủ gió.

saphja95 thích bài này.
  19. Ko phải là vấn đề ở damg thuộc tính Vip ơi, theo hướng đi của vip thì tất cả mọi người đều hiểu sẽ có sự cân bằng damg thuộc tính giữa các class, cho dù có chênh lệch thì chênh lệch ko nhiều. Điều này chắc ko cần phải bàn luận gì nữa rồi

Vấn đề ở chỗ là khi damg thuộc tính đã bằng nhau rồi mà damg thường của ef hiện tại quá nhỏ, ví dụ như tést ở mức đồ +15 full gia cường và w3 15 trở lên, dw đánh ef 7-10k máu 1 lần, sum đánh ef 20-30k máu 1 đòn, dl đánh ef 2-5k máu 1 dòn. Ngược laij ef chỉ đánh dc mấy class kia max 1k8 với class thủ yếu nhất là sum. Vậy thì BQT đang hướng cho ef đi về phía nào?

Xin BQT thay đổi chậm chút, biên độ nhỏ một chút và có quá trình dài kỳ, chứ dồn 1 phát nhiều thứ vào thế kia cảm giác ngộp thở lắm, muốn theo mà hụt cả hơi!

saphja95 thích bài này.
  20. đang định nói =)) chuyển theo hướng ngũ hành tương sinh tương khắc kiểu võ lâm cũng hay phết =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi