8 về game Cái bản update mới ko thể đỡ dc nữa rồi!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi haucbcb, 12/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. BT song mình còn thấy dí lien tục đây ko hiểu cày quốc kiểu gì

2. Mới fix EF có tí mà các bác đã kiêu trời kêu đất. DK chơi từ khi open đến giờ nó vẫn tù kêu có đc fixx đâu.

3. ể đã có wing chu tước rồi ư :D

4. thanh niên tỉnh

5. sách j cộng vào cái đó à

6. Sau bảo trì mình chân thành hỏi 1 câu còn bạn nào để ý vuốt ve đến con ef chiến của chính mình hay ko ?
    còn bạn nào sắm đồ ef chiến về chơi k ? các bạn đang chơi ef chiến thì thế nào đã giao bán đồ chưa ? có ai hỏi mua ko ? . ( phế toàn tập )

7. dw bên hà nội chỉ là bao cát nè các bác ;))

8. không chơi được chiến thì chơi buf có sao đâu ?

9. thôi đừng hỏi nữa . lại khoét sâu vào nỗi đau của ae.

10. Elf chiến bị fix giảm mạnh thế ah?

11. fix đến mức k còn ai dám chơi :V

12. Nghiên cứu cách cộng đi, toàn già dơ chơi eft phải thể hiện là người linh hoạt thế mới là pro. Chứ nếu mà nó không đáng phải fix thì admin cũng chả fix, nói thẳng 1 tiếng vậy. Đúng thì nhận

13. Thánh thèm dk bá đạo cả solo lẫn full buff cho biết cách chơi efl!

14. có sao đâu. dung` tiếc nuối cái quá khứ huy hoàng, xuống làm phu bộc đi . Nếu muốn bá hãy tìm ra lối đi sao cho người ta thấy thán phục ấy. Chứ hỏi xem có ai thán phục cái con eft ngày xưa ko. Cứ 1 bài tăng ko nhàm à

15. tìm kiểu gì khi mà ko thể tim ra đc. ông nói chẳng khác nào bảo 1 thằng bé 3 tuổi tìm cách để đánh thắng 1 người lớn cả.
    Nếu ông gắn bó từ 0.97 đến giờ thì sẽ thấy rất nhiều lần ADMIN buff hay neft 1 chủng tộc 1 cách vô tội vạ cả.
    Mình bỏ tiền ra để chơi game, mà kể cả mình ko bỏ tiền thì mình cũng có quyền đc đưa ra ý kiển.
    Tiếp thu hay không là việc của ADMIN.

16. Mai thánh ý tìm dc cách cộng cho dk tăng cả 4 cột đánh khắp thiên hạ ko địch thủ cho lác mắt thán phục, người người khen ngơii chơi :))

17. Vãi các ông ngồi tiếc rẻ, tôi ko phải người fix nên đừng có chửi tôi. Tôi cũng ko đề xuất fix có đúng ko. Chuyện đều đã nằm trong sắp đặt của admin nên các ông phải chịu thôi. Biết làm nào được. Ngoài cách nghĩ ra hướng mà chơi thì còn 1 cách bán acc. Trong khi ko nghĩ ra được cách nào khá hơn thì bán sẽ chả bao h được giá. The choice is yours . Ok. Make your choice . good luck

18. Tóm lại theo mình chả cần fix phọt gì cả. Ông nào thích chơi còn nào cứ chơi. Chứ mấy ông cứ thấy mạnh lại chuyển class đầu tư các kiểu. Được mấy hôm fix yếu đi lại lên đây kêu khóc mệt mỏi lắm ^:)^

19. tiếng việt còn chưa sõi . vào cái google dịch viết ra đây mấy chữ làm gì vậy :V

20. Chửi đâu, thấy ông mở mồm ra là bài dk cộng điểm khó, cộng nhiều cột khỏe được mới là giỏi nên khen ông pro, mai tìm dc cách cộng cả 4 cột cho dk vô địch thôi mà. Và ko biết tiếng anh thì viết tiếng việt cho nhanh, google vớ vẩn mấy câu chả đâu vào đâu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi