8 về game Cái bản update mới ko thể đỡ dc nữa rồi!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi haucbcb, 12/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tăng cả dame GL đi anh ơi. Dame bị deley mà 18 K str dc có hơn 200K dame, wing vk 13 ...

2. dam GL hom truoc co bac post toan 1-2m ma bac. day la bao bi admin fix roi day, ngay truoc la 3m co.

3. haha. Có ông là ko biết tiếng anh ấy. Dịch là dịch thế nào. Đã là đàn ông đúng thì nhận đúng, tôi nói sai ở đâu được . Vấn đề thuộc về các ông cả thôi . hahaha

4. Thì có ai bảo ông nói sai đâu, ông nói chuẩn hết mà. Ông pro vkl ra, mai chỉ tôi cách cộng điểm dk 4 cột đánh khắp sv vô địch thủ hộ nhé :))

5. ok ok. có gì inbox toi chỉ cho. haha. chơi dk đi ép phế rồi \:D/

6. GL xiên như trâu rồi còn đòi tăng thế nào nữa ^:)^

7. Ngày trước là có con pet tiến hoá có dòng vàng của NayNguSom chứ cướp ra 3m. Bây giờ tôi đang tăng 17K str thì là hơn 200K. Còn chưa thử tăng kiều có 25 K thì 1K agi 24 K str xem nó dc bao nhiêu

8. [​IMG]

Không biết bác NayNguSom giờ 2tr mấy rồi. E giờ mới lên được từng này Hà Nội · 2 months ago
    Wai Hiệp Nayngusom cach đây 2 tháng đa gan 3tr dame r
    Like · Reply · January 30 at 12:44pm

NGuyễn ĐỨc NAm Thì vậy e mới hỏi ^^. E toàn đồ +7+9 nên thế này thôi. Và nó là dame khi x2. Chứ chưa x2 nó ở 600k là nhiều nhất :)))
    Like · Reply · January 30 at 12:46pm

Hình bị che thông tin sv nên ko biết chắc chắn là VQ hay ko , 30/1/2016 TL đã lên SS10 part 2 chưa nhỉ :D . Thấy đam to quá nên tôi nhớ thôi, cũng ko quan tâm đến GL lắm, GL là nv đầu tiên tôi chơi VQ được 100rs thì tạo class khác chơi vì thấy phế quá =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi