Cám ơn toàn bộ Anh Em LM :AnhEmHN về CTC

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi DUCNHAT, 1/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=20995

Cám ơn Hiệp rất nhiều về bài viết Công thành chiến .

Cám ơn toàn bộ anh em trong Liên minh AnhEmHN [ HungYen + _VIP_ + _EF _ + BacNam ] . Cám ơn sự nhiệt tình hết mình của anh em đã ủng hộ và giúp đỡ LAOLAPEM để đưa LLP thành vui mới của BaVuong .

Để chia vui cùng toàn bộ anh em sau 1 chuyến công thành vất vả :
    --- Nhật sẽ chuyển ngay cho các chủ LM mỗi LM 1 tỷ Zen [ Riêng các G có nhiều anh em tham gia Nhật sẽ chuyển Zen nhiều hơn ] .
    --- Nhật sẽ tổ chức 1 event nho nhỏ khoảng 200B cho anh em trong Liên minh tham gia cho vui gọi là mừng chiến thắng .

Nhật rất hy vọng sẽ được nhiều anh em trong BaVuong giúp đỡ hơn nữa trong công cuộc bảo vệ thành . Rất hoan nghenh anh em ra nhập Liên minh : AnhEmHN .

1 lần nữa : XIN CÁM ƠN TOÀN BỘ A EM TRONG LM : AnhEmHN

2. combo bảo vệ LaoLaPem 2h đồng hồ tay sưng vù vù đây nè thưởng 20b phan lô coi :))

3. suavinamil

suavinamil Hiệp Sĩ

hehe. hay đấy. chủ thành có khác. anh em liên minh ủng hộ chú hết mình. thế khi nào thì có event thế nhỉ LLP

4. xin chúc mừng nhé chuyển cho BC 500m nào ^_^

5. ok ok . Thank bạn hiền rất nhiều

6. G HungYen xin chúc mừng chiến thắng, GD với OCN để thay mặt anh em phát thưởng cho anh em nó vui.

7. nu_tac

nu_tac Guest

hehe=))=))=)).hahahhaha

8. ViAnhLaNo1

ViAnhLaNo1 Hiệp Sĩ

Cung hỷ cung hỷ

9. Game_Enter

Game_Enter Guest

AnhEmHN cảm ơn Anh Em G HungYen Anh EM G ADMIN Anh G __VIP__

cùng các Anh em khác đã giúp đỡ Rất nhiều Chúc Mọi người vui vẻ...

CTC thành công tốt đẹp và đầy kịch tính Vị vua trẻ Scorpion đã không bảo vệ được thành quả của mình . Hãy cố gắng lần sau .......

10. hahaha CHÚC MỪNG ĐỨC và NHẬT 2 theng em yêu quí của anh.hi vọng la được gặp lại 2 em.:D

11. *Mylove87*

*Mylove87* Guest

Nhật đâu rùi nhỉ.vào chia cổ phần cho gui **Ef **nhỉ hình như chưa có quà đấy >>>>>.*_*>>>>>

12. Yên trí yên trí tất cả a em sẽ có phần

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi