can su dup do cua admin.....

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fimdoamor, 14/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fimdoamor

fimdoamor Hiệp Sĩ

acc cua toi Emthatxinh
    ten nhan vat la fimdoamor
    hom wa van choi binh thuong,da danh max chi doi hom nay la rs nhung den hom nay vao tai khoan thi nhan vat fimdoamor mat tich ...toi ko biet co chuyen gi da say ra voi acc cua toi...
    hien gio toi dang o Angola nen ko the nho su dup do cua ban Quan tri nhu o vn dc....
    toi mong BQT va Admin sem set dup do toi neu co the lay lai dc nhan vat thi cang tot...
    mong dc su dup do cua BQt Mu bavuong ....
    toi sin nhac lai la acc nay chi co toi biet mat khau ....

2. thằng nào nó ghét nó del nhân vật rồi :)) char thì lấy lại đc còn đồ thì xin chúc mừng bạn đc trả 25% đồ =))

3. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Tôi hiểu rồi ! bạn bị 1 nhóm phản động ở Bá Vương hack Pass bằng Keylog, chúng nó bị tôi del toàn bộ acc của quán nét do hack những acc của người khác. Con số nạn nhân của họ lên đến 20 acc. Chỉ đơn giản là những đừng link Keylog mà bạn vô tình nhấp phải.

4. Game_Enter

Game_Enter Guest

Hi Vọng Mình không đụng hàng tụi này..............................

5. GangterMU

Tụi nó rất khôn ngoan. Có thể nó biết pass của bạn , nhưng vẫn yên tâm cho bạn, sau 1 thời gian bạn chơi, mới tiến hành vào acc lấy hết đồ và có thể del của nhân vật.
    Mong các bạn cảnh giác nhé. Những lời kiêu ngợi trong các đường Link : Em này phê lắm, hàng hot này, Tin Scandal 9x .... Xin hãy nghĩ kỹ rồi hãy nhấp vào đó . hầu hết dạng như vậy 99.9% toàn là Virus, Keylog... Tài khoản Game có thể ko quá quan trọng như nếu bạn làm người làm ăn , và nhiều khoản thông tin tối mật ... thì đó là tai hoa với bạn. Và chỉ chính bạn mới tự bảo vệ cho bạn. Và bạn nên nhớ 1 điều: Công nghệ thông tin không có khái niệm về khoảng cách .

Last edited: 14/11/09
  6. Game_Enter

Game_Enter Guest

Cảm ơn Bác đã nhắc nhở . Mình quét virut rồi đổi Paw luôn.........

Không thể tin tưởng ai ngoài .... chính bản thân..........

7. GangterMU

to fimdoamor: Hãy rs lần tiếp theo để lấy lại toàn bộ Point. Hãy cẩn thận lần sau bạn nhé

8. Game_Enter

Game_Enter Guest

lâu lâu mới thấy GangterMu xuất hiện thế này Mong BQt Quản lý tốt Nhé

Nhiều Mu Cạnh Tranh nhau wa...Có khi nào 1 phần là do nhóm phản động của Mu khác không

Mong BQt tạo thêm even cho anh em Vì thấy SS5 Nhiều even sư kiện trong Game quá

Mà game nao có nhiều Even thì càng hấp dẫn

9. fimdoamor

fimdoamor Hiệp Sĩ

thanks Bqt nhieu lam,chi can the nay la du lam roi...con do dac thi kiem sau cung dc.....

10. fimdoamor

fimdoamor Hiệp Sĩ

cam on nhung loi khuen va chi dan cua GangterMu,minh se dut kinh nghiem tu vu nay ,ko co thi nhat...hiiiiiiiiiiiii

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi