Cặp Vợ Chồng sever Bá Vương

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Game_Enter, 14/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Game_Enter

Game_Enter Guest

Pe Ly yêu cầu bỏ bài này

Last edited by a moderator: 17/2/10
  2. tjnhdang

tjnhdang Chiến Binh

ì sao lại vợ chôk thje kia` hem thjck dau

3. Game_Enter

Game_Enter Guest

Không phải ý đó ý Anh là Nhìn Đẹp Đôi thôi ^_^

4. empty9x

empty9x Guest

vợ chồng j đâu. chỉ là thấy gái xinh thì chụp thui phải hok G_E :D =))

5. nhok_lak

nhok_lak Guest

về méc vợ anh hiệp hôm nọ lên nhổn chơi với anh em hà nội đã đc chỉ nhà của anh hiệp hôm này lên mách:))=))

6. Game đây sao, dw như thế ai dám động vào
    Nhìn choáng
    Máu 20k ( Hú lên chắc ~ 65k T_T )
    SD 49k
    Stamina 10k
    Mana ~ 40k

Last edited: 16/2/10
  7. Bộ ảnh đâu rồi Game ???????????????????????

8. Tưởng Game_ Thừa point chứ pé Ly nào bắt bỏ ;)) . Nhìn cái cột tím của ông thật là *** :)) , ko có DK buf mà ăn được DK ngon lành :)).

Hôm nay đột nhiên mình nhớ ra bức ảnh , máu và cột tím của Game rất là nhiều , chả trách thách đấu đảm bảo phần thắng , hôm nay tìm lại toppic này thì bức ảnh đã move . +_+ . 2 DW hiên tại trên sv , cùng mns , co mà mặc phụ kiện trời ,point pro mấy ko thể bẻm Scor ra 24k damge được , trong khi đó , mình 8k agi , 10k ene , bẻm hắn ra 1,2k HP là cao . +_+ . thua trận đó vẫn thấy lạ.
    Sory game nhé , nếu cậu đưa bức ảnh hôm tết ra như cũ để chứng minh , tớ sẽ viết một bài xin lỗi về tính nghi ngờ tò mò của mình . Hơn nữa , có thể admin cho point để cậu giữ im sever , chứ không phải để thách đấu 20K SJC với Scor. Nhớ đừng xài Photoshop , tớ đang làm việc tại Studio , không thể qua mặt tớ khi xem một bức ảnh.

Last edited: 25/2/10
  9. lý do game bỏ ảnh đi là đã bị lộ
    20k máu==gần 10k poin ,mana 40k thì poin khoảng hơn 23k.chưa tính agi cậu tăng.tính ra RS tốp chỉ có 22k thế mà cậu hơn hẳn so với mọi người những hơn 10k poin thế thì có đến 5con DL như tớ cũng là con tép

Last edited: 26/2/10
  10. bài này có phần cần coppy nhiều lần . Có ít nhất 1 người nói dối mình trong chuyện này .
    Game_Enter mặc bất cứ phụ kiện gì như hôm bữa ( anubis + heras cầm kundun ) bẻm Scor ra từ 8 đến 24K ) tặng cậu 5k SJC làm quà , nếu bẻm thua Scor cho tớ xin 100M Zen rs 2 lần .

11. oạck , hơi hiểu hiểu rồi , thì ra lí do đây àk

12. Hôm mung 2 hay mùng 3 tết gì đó mình kô thể tưởng tượng nổi, 1 Dk ~ 70k máu, lên d4 xin pt, cậu này làm 1 quả Mưa Băng Tuyết >>> Về Davias dưỡng sức luôn ( không kịp ra tay ấn Q )

Hình như mình là người tóm tắt bức ảnh đầu tiên =D>

Không bít Acc có *** không nữa ;))

13. thôi bạn àk , cái gì đã qua thì cho nó qua đi , G_E đã nhận sai và xin rút lui khỏi đội ngũ Mod rồi mà , dù sao cậu ấy cũng đóng góp nhiều cho cái MUBV này rồi , hãy tha thứ và bỏ qua
    to G_E : tiếp tục phấn đấu , tiếp tục vươn lên , hi vọng 1 ngày lỗi lầm của cậu sẽ đc mọi ng hiểu và tha thứ , bây g hãy làm 1 mem nhiệt tình đi nhé , cứ chém gió các topic như tớ có khi vui hơn làm Mod đấy cậu ạk , nghĩ đơn giản cho đời thanh thản :D

14. Game_Enter

Game_Enter Guest

Chẳng có nhẽ.....:)):))

15. sao tớ chém liên tục mà chỉ = 1/2 số bài viết của cậu nhỉ , có bí quyết gì ko hả

16. Game_Enter

Game_Enter Guest

Bí quyết lằm ở chính mỗi chúng ta ... Cậu có chém thế nào thì số bài viết của cậu vẫn phái vất vả mới đuổi được tớ

Cậu chém Còn Tớ quản lý và giải đáp thắc mắc

p/s : Tớ chém cũng Ac đấy chứ ^_^ he he

17. àk mà dạo này tớ mới chém thôi , trước toàn cắm chuột đi học mà , rảnh thì vào game pm với ae bạn bè có ra dd mới đâu , hehe , sẽ có ngày bắt kịp :)) =)) =))

18. Game_Enter

Game_Enter Guest

sẽ có ngày bắt kịp .......Chẳng có nhẽ........ (*)

19. Cho xem lại cái ảnh Game ! Hoac là váo sv pm tớ làm vài ván , hôm đó cậu còn nói cho dù có wing 3 full thì cậu với cách + point và kết hợp đồ đặc biệt ...bí mật lắm mà +_+ . ngoài sét anubis + phụ kiện heras , ko có gì đặc biệt , ko thể khỏe hơn được iis phụ kiện anubis bẻm nhau . Hôm đó bị cậu hạ nằm 1 ván cũng coi như thua , nhưng cảm thấy lạ , chưa có dw nào sv bem Scor ra 24k Hp bao giờ , đảm bảo chắc chắn sẽ không có ở thời điẻm point hiện tại . . Combo trâu như DK mình mới mất có 7 đến 16k HP .

20. em phát hiện đầu tiên ngay từ lần pem nhau
    chẳng có DW nào chịu nổi 3 cb liên tục cũa MrTeo

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi