chỉ vì UBND nơi LAOLAPEM ở mà thua ctc :))

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi kubjnhb, 21/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. rất đen cho G tớ khi mà còn 20ph cuối . nơi LAOLAPEM , DUCNHAT , Game_Enter đang ctc thì đọt nhiên mất điện.
    phải sau hơn 5ph mới vào lại đc nhưng ko đủ thời gian nên đã ko giữ đc thành.
    chia buồn vs AnhEmHN và chúc mừng Admin.
    BaoChua sau thời gian Block 1 ngày đã đúc kết đc nhiều kinh nghiệm quý báu :P

2. kinh nghiệm gì đâu chỉ là sự có gắng của toàn thể anh em thôi.

3. chỗ tôi thì cả đứt mạng liên tục, xài VNPT mà và bao nhiêu người ko tham gia đc, do vnpt có máy vẫn ko vào đc mu, ko thì anh laolapem thua chắc, nên anh thua cũng là đúng thôi, chỉ khoái lúc đoạn cuối game enter giữ cột thêm tí nữa là chiếm đc, nhờ có ef buf mà cuối cùng đã giết đc game enter, :))

à quên, mình còn đi tè mất cả chục phút mà vẫn win, thế mới hãi chứ

Last edited: 21/3/10
  4. ôi cái lúc cuối anh ngồi toát mồ hôi khi LLP PA chính nhưng may mà có mấy anh DL giậm ngựa Pro nên đã đẩy đc MrKiu và KEM_MUT ra+thêm mấy chú DW G victory và DL G AngeL và chiếm PA nên LLP PA không thành công.thôi nghi ngơi đã cố gắng lắm roài ^_^

5. CTC toàn dw với dl thế này , có mỗi BN là dựa vào đk chủ yếu nhỉ ;))

6. thiếu mỗi 3 cậu mà vẫn thua á :D

7. DK bay giờ hêt thời Phong ấn cũng không được nữa. F pro chủ yếu ở AEHN va Amind nên 2 G này CTC win chắc. Khinh nhất vẫn là DL. Sặc tiết mấy con DL giậm khinh quá không chết người được nhưng bay ra khỏi ấn ^_^

8. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Chúc mừng con Gà tieumuoj win CTC:))

9. ep THN yếu nên anh gà chút thôi chứ sang BV ép Pro lắm DW không ăn đc,bên THN DW gặp mình trong CC cũng khổ nhung DK thì éo ăn đc mới cay

10. Xin lỗi toàn thể anh em trong Liên minh . Còn đúng 20 phút thì quán nét tại Lương thế Vinh < nơi mà 11 anh em tập trung > mất điện . Sau khi chạy về được đến công ty thì chỉ có 3 máy vào được game ==> CTC thất bại

Dù sao cũng chúc mừng LM : Admin

NGƯỜI TÍNH KHÔNG BẰNG TRỜI TÍNH -- THẬT LÀ BUỒN

11. CTC lần sau nên Thuê thêm 1 cái máy phát điện (Máy Nổ) để dự phòng.

12. hết xăng mất điện thì tính sao đây chắc pai lên sở điện lực thành phố ngôi chơi

13. anh em yên tâm vừa phê bình kiểm điểm và quán triệt với mấy anh em cấp phát điện ở LTV rùi ! Còn tái phạm sẽ vác xăng đến đối nhà vệ sinh tụi nó cho hết chỗ chui ra chui vào =))
    Yên tâm là tháng sau không ai dám cắt điện nữa đâu :-"

14. mời bọn điện lục tham gia CTC đảm bảo oke ngay và luôn :)):)):)):)):))

15. èo .... Ông này ác thật. Ách tắc cái này thì bon điện Lực chỉ có die :)):)):)).
    Mang Rơm đốt giếng thôi :-":-":-"

16. Phải chia nhau ra chứ ngoại cảnh khó tránh lắm

17. ôi zời ơi
    Admin win là ngon rồi mỗi G giữ lúc cho sướng.
    mà BaoChua làm giống LAOLAPEM ý mở cửa thành cho a e thỉnh thoảng buồn vào thăm.
    lâu lâu con Ẻohim cứ nháy máy bảo vào đi ::))=))

18. CHúc mừng anh baochua đã win CTC
    anh ơi chuyển em 1000sjc mà trước tết anh đã năn nỉ tặng em nhưng lúc đó em sợ nhận hối lộ
    bây giờ hết rồi, ID bên THN: xlxBoy anh ơi ;;)

19. còn nợ a cái W3 DW ;))
    2k sic hay là cái W3 đây nhỉ ;;)

20. oke anh em cứ vào mà săn Erohim 12h 1 lần đó có mà kiếm nhiều đồ thần nhé ^_^

ôi cái thằng này nó......bó tay với em.

Last edited: 22/3/10
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi