[Về diễn đàn] Chân dung những người con ưu tú của muhn offline tháng 12/2009

Thảo luận trong 'Hoạt động Offline' bắt đầu bởi cubeopro, 11/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thưa toàn thể đồng bào MUHN thân mến! dưới đây là một trong số rất nhiều những người con ưu tú của MUHN, họ đã có chung một trong số rất nhiều ý tưởng và sở thích trong cuộc sống, họ đã đồng hành cùng nhau tề tựu về nơi này(OFFLINE) , để rồi cùng nhau chia sớt những vui buồn của cuộc sống thực và ảo. Họ thật là gần gũi, lạ mà quen, xa mà lại gần bởi một lẽ tất cả cùng chung một lý tưởng đó là khẩu hiệu "TẤT CẢ VÌ MU THÂN YÊU". Nào chúng ta hãy cùng nhau nâng ly rượu nồng để chúc mừng nhau mãi mãi thắm tình đoàn kết mối lương duyên_đất trời hòa hợp, xiết chặt vòng tay thân ái cùng tới đài vinh quang_niềm vui của chiến thắng. 1-2-3 zô...ô...ô...1-2-3 uống...
    ảnh anh béo và mọi người bắt đầu buổi lễ.
    Chú thích lại phát các bác nhé : Hôm qua ai mà vắng mặt thì đúng là PHÍ CẢ MỘT ĐỜI đấy hề hề em cứ nói thiệt lòng là như thía.
    Hình ảnh hoazon_Đại Gia(người mặc áo mầu đỏ ôm bó hoa). Xin nhiệt liệt chào mừng!
    Quà của hoazon gửi anh em công nhận là ngon thiệt.
    Thành thật xin lỗi quí đồng bào gần xa! do lần đầu tiên tham gia OFFLINE nên không tránh khỏi những thiếu xót về tất cả những vấn đề như về kỹ thuật nhiếp ảnh, để xót ai đó chưa có ảnh.vv...rất mong được sự sẻ chia và cảm thông từ phía các bạn, xin được rút kinh nghiệm lần sau tôi sẽ làm tốt hơn. Chúc đại gia đình MU chúng ta đoàn kết , sức khỏe, hạnh phúc.
    Thân ái!

Last edited: 11/12/09
  2. sao có mỗi 1 pic thế này tiếp đê

3. bắt đầu thủ tục zô...
    "Bồ" Giang Gà bị vanquianh với tuan174gio đong mất :)))
    Nam Sun và LETHUYLINH gắp hơi hơi bị nhiều...nhìn vào bát thì biết :)))
    Giang Gà "mếu" vi "choáng"khi gặp mấy AE SS4.
    BS hóng hớt "soi hàng " nguyenthevjnh thì im con nhà bà lìm thế không biết
    mấy anh em SS4 to cao đẹp con nhà bà zai thía.
    Tiếp tục nào bà con ơi. Đây là một số những cặp đôi đẹp nhất khi đứng cùng em hà.
    khoảnh khắc đáng nhớ.
    Và đã xảy ra chuyện gì chăng?
    Hà ơi! sức khỏe là vàng em nhỉ?
    Lại tiếp tục nào các bác ơi.
    Đôi bạn già nhất buổi tiệc( nhưng gừng già là cay lém đó các bác ạ).Nhiếp ảnh gia ơi anh nhắm mắt mất roài :)))
    Hà ơi CỚ SAO CHÚNG MÌNH KHÔNG CÙNG CHUNG CHÉN, KHI BIẾT ĐÔI MÌNH ĐÃ VÀ ĐANG ... :))) nhìn đẹp đôi ra phết các bác nhỉ? (à mà tí thì quên tuan174gio đề nghị bác quảng già rút tay về nào, bác định làm làm gì thế?)
    Chúng tôi đang thảo luận một chút bên lề hội nghị. :)))

4. ít thế tưởng nhiều cơ mà tiếp đi tiếp đi

5. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

nữa đi nào.sao chưa thấy em vậy

6. trungk2

trungk2 <font color=DarkOrange><b>BigPig I Love U</b></fon

Vui thế .... :D ....Nhìn mãi thấy quen mỗi lão béo .... =))

7. Sun Ơi là Sun sao e ăn nhiều thía...
    lethuylinh fê ồi.
    Các bác vào "chém" hộ em đi e giờ vẫn đang còn fê quá.
    Đôi bạn thật là hạnh phúc, cám ơn bác A ĐÊ sờ MIN đã khiến chúng em đến với nhau để rồi thích sờ nhau và yêu sờ nhau :)))
    Sau khi rời buổi tiệc mặn đoàn chúng tôi lại tiếp tục lên đường hành trình đến một thiên đường mới nơi "...RU THEO TRĂNG VÀ VƠ VẨN CÙNG MÂY...". Ở đây chúng tôi cùng nhau thả hồn vào niềm đam mê nghệ thuật của mình, khi thì lên cao vút của những giọng nam cao trong sáng, bay bổng, lúc thì hừng hực những nhạc phẩm đầy chất rock và rap, khi thì thủ thỉ với những giai điệu ngọt ngào, ru dương tình ái, đầy chất lãng mạn của thi ca. Thật khó tả cái niềm vui bất tận ấy, như khiến mỗi người thêm xích lại gần nhau hơn, yêu nhau hơn, thật đáng quí và trân trọng. Nào chúng ta hãy cùng hát nào...
    ở đây sương khói mờ nhân ảnh:)))
    cặp song ca này hát nhiệt tình quá.
    Chỉ có bia mới hiểu bụng mên mông nhường nào.
    Tam ca blu chaos :)))
    Bác này đang thả hồn vào nghệ thuật.
    Giang Gà cùng ban nhạc "NHỮNG CẶP MÔNG CÓ CÙNG SỐ ĐO " đang say xưa trình bày tác phẩm của mình'
    Các pro cảm thụ âm nhạc'
    Giọng ca vàng sao mai điểm hẹn 2009
    Kết thúc chúng ta đạt HUY CHƯƠNG VÀNG tập thể. VÀNG CHẤT LƯỢNG 24K. TRỌNG LƯỢNG = SỐ LƯỢNG MÀ TRƯỚC ĐÂY TỔNG THỐNG NGUYỄN VĂN THIỆU MANG RA NƯỚC NGOÀI (16 TẤN).
    Các bác thưởng thức ca khúc này nhé:http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=rBhO4ENM3r

8. next .

9. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

cái cuối là 2 vợ chồng đấy.anh cường chị Huyền(acc congacon32 char VCTV3) hiện 31t và đã có con zai 5t nhé.

10. Hết ảnh rồi ah chán thế có mấy cái thế cứ tưởng nhiều . Mà thấy bảo có nhân vật quan trọng nhất bác hoazon chuyên ăn blu chaos bóng đá lô đề của mình mà chưa thấy bác ấy đâu cả chán thế

11. THành thật xin lỗi anh em nhé cứ từ từ tí tôi vẫn say quá, hôm qua mấy anh em nhậu đến gần sang mới nghỉ mà. Ảnh còn nhiều tôi sẽ post hết tất cả ko xót. Xin cảm ơn nhiều!

12. lão Béo đâu ......................................

13. trungk2

trungk2 <font color=DarkOrange><b>BigPig I Love U</b></fon

Ông anh này uống chán quá ... Em mà uống như thế thì ...... Say đến ngày kia rồi :">

14. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

huhuhu nhjn cac bac off ma u0c m0ng ! He t0j e ve vn cac bac to chuc m0t bua ch0 e gja0 luu va hoc h0j nhe ! Nhjn Anh Tuan174gio fong do the ^^

15. a béo mặc áu nâu cười phớ lớ đấy anh
    đề nghị trích dẫn để biết ai vào với ai nhé
    và cho các gương mặt tiêu biểu ra xem fat
    chưa thấy bác Hòa vs chị Hi đâu cả
    muốn xem mặt 2 mạng này

16. Hix,bạn hết sức thông cảm vì đông quá giờ không nhớ hết tên, có gì để các bạn khác biết rồi vào "chém" dần dần mình sẽ bổ xung tên:))

17. Khoadepzaj

Khoadepzaj <font color=blue>-™†Đời Đ€n Quᆙ-</font>

ít ảnh anh quá :D
    Mắt đỏ ngàu =))

18. Thấy mấy pác , cô chú , anh chj đj off thjck gê ..... :(.y

19. hoazon là người mặc áo lạnh màu đỏ đó, ha ha

20. Đồ nhậu của hoanzon hôm qua ăn chưa hết mang vô nhà nghỉ để quên mất rồi.:)))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi