chán nản

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi MrAphu, 31/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. MrAphu

MrAphu Chiến Binh

híc...Lúc 2h00 chuyến cc lúk đấy sao mang lai lang thế nhỉ ??? ..còn 6 con quái ma vẫn chưa sâp cầu..mink thấy rất la.với kinh nghiêm đi cc gân 1 năm của mình lúck còn 6 con quái mà chưa sâp cầu thi mink lai dete...hehe.găp ngay anh dk tốp...đinh combo mink nhưng với trình đô còn quá non và xanh.. sau 1 hồi combo và mưa băng tuyêt xảy ra liên hoàn thỳ cuối cùng với skjll cưc khủng va kinh nghiêm lâu năm ...thi dk cũng đã nằm dưới chân mình .híc... sau 5p chờ đơi cuối cùng cũng đã rơi ra...........!!!!!! oài cái gì thế này ...????????? dui.mắt vài lần chớp chớp vài cái thi quả nhien là 1 thứ màu xanh lè hiên ra trước mắt ..ôi trời áo ANB ...nhin thấy ma iu ghê cơ ^__^...ai muốn xem thì vào sv2 nha..hihi..:)) :)) ......=]] =]]

2. empty9x

empty9x Guest

saccccccccccccccccccccccc.thật hả trời chuyến cc lúc 2 h chiều ak. ngon oy

3. Chuc mừng ông bạn . Lộc lá thật ... Mình Win CC7 sv2 mới đau

4. MrAphu

MrAphu Chiến Binh

hê.hê.anh em thấy sao tớ pro chứ ..hehe..nói đùa đấy ...thưc ra thì win đươc cái quần isis thui...thấy DD mink buồn quá nên chém cho vui ây mà .hê.hê

5. èo, làm cho anh em giật hết cả cái mình :D
    Bán quần ISIS kô tớ mua :)

6. MrAphu

MrAphu Chiến Binh

hê.hê.vay thi vào game tớ bán cho nha..vào di rui bàn tiếp hi

7. đang ở Sv1 nè, à mà bán giá nhiu B thế :)
    Tên gì để tớ Pm

Last edited: 31/1/10
  8. GameNo1

GameNo1 Guest

Chán võ lâm .... Nhìn chữ ký đi nào

9. MrAphu

MrAphu Chiến Binh

đâu có thấy ongchunet đâu...vào sv1 đi tớ đang loren ne...gap Aphu nha

10. Chem

Chem Hiệp Sĩ

T_T DK Cùi Đấy LÀ Chem Đây T_T Mà Ông A PHu Chem Vừa Thôi..... Tôi Chết LÀ Bị LAg ( ADM Làm Ăn Chán Thế) còn 2 người solo cũng bay cầu ?_?... đề nghị A Phủ Viết Lại Cái Đoạn Gục NGã Dưới Chân đê... Sai sự Thật nhiều Wa

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi