Chán quá MU ơi

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi NetCo, 3/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. - Dạo này có rất nhiều chuyện buồn và chán.Mình chỉ là 1 SV thôii,lên TP học nhưng được nhờ người quên mình dc ở lại công ty ngủ vào buổi tối và có time chơi game cũng khá là nhiều, và cả time online DD nữa. Vì vậy nên mình quyết định đăng kí làm MÓD DD
    - Từ ngày làm MOD đến jo`, có 1 số bạn ko hiểu mình nên đâm ra ko còn thân như trc nữa, mình cũng tâm sự tại đây: làm MOD DD mình ko hề dc lợi lộc ji`, chỉ chỉ muốn chung tay để xây dựng 1 BV lâu dài thôi. Vì thế gặp những anh em hay chửi tục mình hay nhắc nhở trc khi post hình lên DD, nếu người đó đã nhắc nhở mà ko nghe. Tính tình mình rất nóng nảy và thẳng thắn nên nhiều AE cứ tưởng mình cậy chức MOD cùi để lên mặt với các bạn, ngày càng ít thân mật vớii ẢE hơn. Có những người bị mình post hình DD hay tố cáo đều kêu mình vì lòng giận hờn cá nhân, mình xin nói thật: mình làm việc chưa bao jo` dựa trên quan điểm ấy. Các bạn ko ở G mình nên các bạn ko biết mình là người NTN đâu: Rất hòa đồng, vui vẻ và nhiệt tình với AE
    - Rất mong bài viết này anh GT đọc được, xin anh cho em làm thường dân như bao gamer khác, em ko muốn vì những chuyện như thế này mà các bạn hiểu nhầm em.
    Thân chào các bạn và các bạn sức khỏe, thành công

2. hehe ông bạn nói chưa có tính cậy quyên thì cũng tốt thôi anh em đỡ bực tức ongo =)).nhưng ông có vẻ không hài lòng về tốpic tố cái của nutachason không biết là có ưẩn khúc gì mà ông lại nói những điều không có ý XD BV hơn là chế diễu soi bói nhiều hơn,mong là mọi người đều vì BV mà XD.=))

3. Ông đã đọc hết TOPIC từ trang 1 đến trang cuối chưa, rành rành như vậy, NTHS bao che còn nói ji`, sao cứ nhắc đi nhắc lại cái TOPIC ấy chứ

4. nếu muốn xây dựng BV có lẽ chúng ta nên học tập một số người
    đó là post những câu chửi bậy để block acc họ
    hoặc bắt họ nộp 1 ít zen để xin tha :D

5. chuẩn ko cần chỉnh , cái loại bao che ko xứng đáng làm mod

6. NTHS,7Love, PromiseZz, luctieucoi, Dwcuibap....những ng` bạn lúc trc rất thân mật, nhưng ôi nay còn đâu, có lẽ tính tình ngay thẳng và hơi nóng 1 tý.... bây giờ đã quay lưng

7. hehehehe Làm quan là phải công bằng ....... chứ làm quan cả họ được nhờ thì hỏng :D

8. chuẩn, mua chưa đủ set hết ah`, dạo này chẳng win CC nhiều nũa, nên đồ thần cũng hiếm

9. Mr_Son

Mr_Son Chiến Binh

Thế thì cũng buồn nhỉ lên làm mod mà mất anh em ban bè thì tiếc lắm:(

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi