chán wa đi

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi NetCo, 5/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 12h57 Pm, thế vẫn chưa có SV, ADM bảo tri hay lam ji` thỳ cũng thông báo cái chứ, ngồi từ 18h-->12h chưa có, nản

2. LeHiep108

LeHiep108 ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Đi ngủ sớm giữ gìn sức khỏe đi. :D

3. ThienSuBV

ThienSuBV Hiệp Sĩ

ẹc. 2h35 phút nè. vậy mà vẫn không vào được MU.

4. HanDanBaCz

HanDanBaCz -= Quyền Năng Pháp Sư =-

còn tui bây giờ ngó lên đồng hồ điểm 4h sáng...đêm nào kô cày đc Mu đêm đó kô ngủ đc :((

5. ThienSuBV

ThienSuBV Hiệp Sĩ

4h30p rồi mà chẳng thấy động tĩnh gì. thôi xuống bếp làm bát cháo hành ^_^

6. HanDanBaCz

vãi hàng ông...cứ tưởng cái MU này có mỗi tôi thức muộn thế này hóa ra có đồng nghiệp kìa..;))

7. ThienSuBV

ThienSuBV Hiệp Sĩ

ăn song bát cháo hành mà cũng chẳng thấy động tĩnh gì. thuốc lá đã hết, đồng nghiệp HanDanBaCz có bán thuốc lào online không vậy?

8. HanDanBaCz

** thật...thuốc lào kô có nhưng có thuốc lắc đây có xài kô?;))

9. ThienSuBV

ThienSuBV Hiệp Sĩ

chà chà! báo công an bây giờ. nói nhỏ thôi chứ. ai dùng thứ đó làm gì. "nếu có để cho tôi vài Kg nhé"

10. HanDanBaCz

bỏ mẹ rồi 5h sáng mà Mu vẫn không vào đc..xài per rồi..mắt kô nhắm đc làm thế nào bg:((

thôi lốc một lọ thuốc ngủ mới ngủ đc...hy vọng sáng mai tỉnh dậy sẽ thất MUBV...ThienSuBV ơi tớ đi ngủ trước nhé...nếu mai kô thấy tớ online thì tại lọ thuốc ngủ đấy...mà do đâu nhỉ>>>tại kô vào chơi game MUBV đc mà tại sao lại kô chơi đc>>>tại ADM ...:((

11. ThienSuBV

ThienSuBV Hiệp Sĩ

thế là báo hiệu đồng nghiệp phê thuốc lắc rồi. dùng hết rồi à? sao không bán cho tui mấy viên?? ^_^

12. đề nghị anh GT hoặc anh TTH lắp mấy cái tuốc bin ở đây nhé đủ điện sài cả năm :-"

13. tôi cung thức đến 2 3h ấy chứ, nhưng nằm vật vờ vật vờ *** ngủ dc, quen giấc mẹ rồi, dậy sớm ko, 5h26, nhưng Sv vẫn chưa có

14. ThienSuBV

ThienSuBV Hiệp Sĩ

định chạy làng à HanDanBaCz. chưa bán thuốc đã đòi đi ngủ rồi. thôi mong rằng gặp nhau sớm nhé. à này! khi nào gặp nhau trong CC đánh quái song chỉ còn tui với đồng chí thì đồng chí PM tui nhé, tôi sẽ move về Davias cho đồng chí Win CC ^_^. nhường đồng chí cái chùy thủ^_^

15. bây giờ là 5h 45 . vẫn chưa thấy động tĩnh gì . bùn . lại lên giường đi ngủ tip.

16. HanDanBaCz

úi trời hôm qua lốc nhiều thuốc quá tý thì kô dây được.Mà kiểu giờ này ADM còn chưa nhả sv cho anh em cày nhỉ.Đồng nghiệp ThienSuBV vui tính nhỉ?Tui nói ham hố cái chùy thủ hồi nào mà ông nhường,có nhường thì nhường hyon ý..;))

17. ThienSuBV

ThienSuBV Hiệp Sĩ

thì có bao giờ tui win được Hyon đâu. được 3 chiếc chùy thủ win CC7 SV3. mới mở SV3 mà được 3 chiếc chùy thủ. được thêm 1 cái nữa thì mọi người kêu tui tham lam, vậy vì tình cảm đồng chí tui mới nhường mà ^_^.

18. HanDanBaCz

thành tích ông win CC có vẻ hoành tráng nhở..vậy bữa nào chỉ tui bí quyết cái...tui mới có acc DW rs 143 lần nhưng chưa biết sài kiểu gì để win cc..:-"

19. ThienSuBV

ThienSuBV Hiệp Sĩ

ông muốn win CC sao? đơn giản thôi mà. đi CC thấp thì win là cái chắc ^_^

20. chan ADMIN ko thongbao j vay it nhat cung thongbao ngay mo?cua? SV chu lam anh em di tu` som den gan sang van ko vao dc bun`

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi