Chào anh em mình sẽ rút lui quy ẩn giang hồ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi [bacnjnh], 20/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [bacnjnh]

[bacnjnh] Hiệp Sĩ

Tôi Mr.Sinh vì quá đam mê game nhất là Mu đã lãng quên cuộc sống thực tại của mình quên đi anh em bạn bè và cả gia đình nữa lời nói tuy muộn màng nhưng có còn hơn ko? là 1 mem tâm huyết cửa MU BV nhưng nay do cuộc sống thực tại đã tác động 1 cách trực tiếp đến tôi làm cho tôi nhận ra rằng cuộc sống Ảo sẽ dẫn bạn đi đâu ......ko giải thích đc . Trở về cuộc sống hiện tại thì sao trái ngược do vậy tôi sẽ tạm biệt anh em trong game để sống cuộc sống thực tại sẽ ko bao giờ thấy những chuyến Devill ,Bluck và cả CC nữa sẽ ko còn phải cạnh tranh để train tranh cày zen nữa Mr.Sinh quy ẩn giang hồ sẽ có rất nhiều người vui và rất nhiều người buồn , vui vì có MrSinh anh em thỉnh thoảng lại đc lột đồ, buồn vì ks bãi train và bãi zen :)):)):)) Khi viết bài này tui cũng cảm thấy buồn nắm nhưng do cuộc sống lên phải quy ẩn .Cuối cùng mưốn nói với Chú Nguyên chủ nhan vat _MG_Foreve anh rất cảm ơn chú đã giúp anh trong thời gian vừa qua anh em mình sẽ gặp nhau vào 1 ngày ko xa lúc đó anh em mình sẽ ko say ko về nha cả thằng cu huỳnh nữa Tuy tôi đi nhưng vẫn để lại 2 Acc DK bacnjnh trong đó chắc đây cũng là 1 kỷ niệm còn lưu lại trong BV này Tạm biệt mọi người ai có thắc mắc xin liên hê với níc chat của mình :Changtraisitinh1005 :-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h

2. vĩnh biệt :-h

3. JeRRy™

JeRRy™ ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

bỏ MU sao thì ko bít nhưng mà acc cũ trên PTD tề :))

maphia113 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi