Chào Tạm Biệt AE

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi NetCo, 5/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hhohohoho Thôi từ giờ kiếm B với S đem đập lô hết cho vui .giờ choi BV ntn cũng nản quá >may mà hôm nay mình ko ghi lô vói 1k nhờ haaaaaaaaaaaaaaaa !

2. Có đánh hay ko tôi ko cần, nhưng nếu đánh mà trúng thỳ vẫn chung đầy đủ. hwa mua của H_H_Trang đồ bằng VND vẫn NT mã thẻ trả lúc 11h cơ mà, sao phải xoắn

3. Chú toàn cho trẻ con zen, vậy mà anh xin cấm thấy cho xu nào:D. Mà chú đánh DK gà bỏ xừ, cầm HVK làm gì, lúc nào thích pm anh cho mượn cây HVK 5 SK+11 đã khảm 2 viên Băng- Set cầm có phải hoành tráng hơn không.Thôi, nhờ GM lấy lại point đi, vào game còn trả anh 40s nữa chứ :))

4. 1000Dong ơi cuộc đời sao lắm đắng cay. nhân sâm thì ít rễ tre thì nhiều
    1000Dong đã nghe câu này chưa :D

5. HanDanBaCz

HanDanBaCz -= Quyền Năng Pháp Sư =-

mình chưa tiếp xúc với bạn nhiều nên cũng chưa hiểu hết tính cách của cậu...nhưng để làm chủ lô thì mình cảm thấy sự tín nhiệm của các bạn trong game với bạn là tuyệt đối vậy mà mình kô nghĩ bạn có thể sử sự mottj hành động như vậy,một hành động nông nổi mà nói khó nghe hơn là một hành động ngu ngốc (nếu nói hơi quá lời thì bạn bỏ qua cho mình :D).Bạn tham gia game cũng lâu rồi thì chắc bạn cung tiếp xúc với nhiều hạng người thì bạn phải có sử sự đúng đắn chứ...bạn thử nghĩ coi trong cs đời thường..không ít những làn ta gặp fai những điều kô hài lòng trong xã hội..chẳng nhẽ mỗi lần như vậy chúng lại tìm giải pháp là...tự tử (giống bạn dell acc).Thì bạn nghĩ sao?Trong game bạn dell acc thì co thể chơi lạ nếu ban yêu quý nó còn ngoài đời nếu die rồi thì khỏi hối hận...hậu quả rất trầm trọng.Mình nói hơi nhiều bạn thông cảm nha!!
    Mình mong qua sự việc này bạn sẽ có những sũy nghĩ đúng đắn hơn khi đưa ra quyết định của mình chứ kô thì hậu quả khó lường.Nếu có cơ hội trở lại game thì pm mình để ghi mấy con Lô nha..;))...good luck

6. "Nếu D bỏ D đã bỏ lâu rồi, vì đã khám phá hêt SS4. nhưng n~ người bạn 1 ngày D ko gặp thỳ nhớ cứ như là AE ruột vậy, zZSe7enZz, Cuveo, Scopion, MrTeo, MrChym,=Trailang=... Nếu ko có nhưng con người này thỳ D đã nghĩ game sau đợt TCT chiếm dc thành "
    Duy nỡ bỏ a e như vậy thật ak,
    NChuyen với Duy Đôi lúc thấy Duy cũng nóng tính,
    Nhưng thư nghĩ mà xem nếu Trong cuộc đời mỗi lần ta vấp ngã
    Mà ta lại từ bỏ nhưng gi tâm huyết nhất mà ko tìm cách vượt qua,
    Thì những thử thách trong cuộc đời sau này Duy phải đối mặt,
    Duy cũng bỏ chốn như vậy sao.?.
    Ko lẽ sai lầm của char đã lượm đồ của duy sẽ mãi mãi ko bao giờ đc tha thứ.
    Nếu tớ là char đó dù Duy có tha thứ đi nữa thì tớ cũng ko thể nào tha thứ cho chính bản thân.
    Hãy cho ng khác cơ hội cũng chính là cơ hội cho chính mình vượt qua thử thách
    Nuôi Dưỡng char 1000Dong lại nhé bạn thân !.

7. Thằng D mãi không online nhỉ, vào Game anh bảo cái này đây.

8. traitimnhobe

traitimnhobe Tân Thủ

gsedsggsdfgsdfagsdfgsdafgsdfgdfgfd

9. Hết đỡ thằng này. Hủy hoại mình vì một lý do lãng nhách ***. Thôi ra đi thanh thản.

10. NetCo đâu rồi vào game PM anh ngay nhanh lên nào :(

11. Mày zen 1 đống. cho mày bỏ NH hả ku, hết S rồi, trả mày B thôi

12. D 3 chấm vân vân, tại đầu óc ko còn đâu mà duy nghĩ Thọ ơi, hjhj

13. Anh Mong em quay lại với đứa con tinh thần mình yêu quý.

14. Game_Enter

Game_Enter Guest

OngChuNet nêu tớ và cậu cùng 1 ý nguyện thì chuyện đó sẽ sảy ra

15. ủa, sao cậu không lập lại 1 nhân vật tên 1000Dong rồi cày lên 250 lv ra rs thi nó lại trở về số lần rs lúc đầu mà chứ acc khác muốn lập tên như vậy cũng không được.
    Đấy là mình nghĩ thế, sai đừng chém

16. Mình cám ơn các bạn và anh Bách rất nhiều, chỉ vì 1 chút tự trọng và nóng nảy đã để AE lo nhiều, nhưng cũng wa sự cố này, em thấy BV còn rất nhiều AE tốt, del acc 1000Dong nhưng ko có nghĩa là bỏ BV, hwa tạo acc Dw oZSe7enZo chơi cho zui, cày lên top lại, nhưng nhiều bạn kêu mình lấy lại tên cũ, và mình cũng QD lấy lại tên 1000Dong, và xin ADM cho lại tý point, nếu ADM ko chấp thuận mình cũng đành train rs 1 ngày 2 lần vậy, Cám Ơn tất cả AE đã dành time an ủi mình những lúc mình chán nản nhất. BV MÃI TRONG TIM TÔI

17. Ông này làm người ta hụt hẫng, kếu ra HCM công tác, cafe với tôi, đùng 1 cái hủy kèo, làm ăn mặc bảnh bao, Alo từ sáng ko thấy, gặp Sv3 bém ko cần ý kiến nhé ^^

18. Em lập lại Acc đó train lên 400 RS là được mà, nhưng phải nhờ người kéo ^^

19. hẻm biết có dc ko, mà chắc là ko wa

20. Thế hả anh, híc hnay trăm công ngàn việc, chắc afk tối về train, Thx anh nhé, em ra ngoài

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi