8 về game chia sẻ cách log nhiều acc 1 PC

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Hương Táo, 13/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. i3 không chịu đc nhiệt đâu, i5 thì mới chơi đc kiểu này, cách này cũng dễ bị phát hiện mà . mỗi PC đều chỉ có 1 card mạng, máy chủ sẽ nhận ra ngay, cái này có thể lừa đc clien vì clien chỉ áp dụng trên 1 win nhưng dù bạn dùng 2 tài khoản win thì vẫn chung 1 card mạng, từ đó sẽ phát hiện ra đc.

saodem01 thích bài này.
  2. mình thì ko quan tâm lắm đến chuyện các mem log đc bao nhiêu acc/1 pc. Hiện tại mình chỉ có 4acc nhung có 2 acc cùng dis với nhau liên tục. Mình đã thử nhiều cách ( thậm chí là 4acc/ 4pc) nhưng kết quả như 1: 2 acc Mg ( Rush+RoseBlack) cứ online đc 30>>40 phút là dis cùng nhau. Và trình Reconet ko hiển thị. Hy vọng @ViperMUHN@GangterMU bớt chút thời gian hỗ trợ mình
    thz

3. xóa ac đi , cày lại 2 acc khác thôi bạn ơi
    thấy tình trạng đó ko hiểu thế lào , nhưng bực mình thiệt chứ

4. khổ cái là bùa buff mua dài hạn xoá rồi thì lại tốn kém mà cày cực quá

5. các bác locc lắm ac quá nhìn mà thèm
    dep chơi 1 lúc 3 sv nhung mỗi sv chỉ 5 ac thôi khỏ thân quá

saodem01 thích bài này.
  6. hayyeudi

hayyeudi Guest

tui i5 ram 4 log dc 4 acc k

7. nếu adm cho 1 pc phun ac thì mình chiếm 2 sv phun luân ^^

CaSauChuaPro thích bài này.
  8. vẫn 4acc ngọt lịm có dis bao giờ đâu kẹp thêm 1 acc cave bên Hà Nôi vẫn cứ là ok

9. cpu bác là cái cpu gì mà trâu vậy

10. đăng lên đây ADM cũng biết rồi
    h thjck block thj dễ ợt :))
    8 acc trùng ip 1 máy tính cùng onl 1 thời điểm thj xđịnh bay hết cả dàn acc :))

11. tốt nhất muốn cầy thêm thj sắm 1 con PC nữa cho lành :))

12. ram 4gb. chip g840 card GT220 trước thần long mình vẫn log dc 9 acc nha. ko cần phải i3 với 8gb đâu

13. thế thì nhanh nát máy lắm.
    có cách kiểm tra nữa là dựa vào mã ổ cứng :D tại thi thoảng e có xài hách. thấy nó đăng kí = mã đó

14. nhiều acc hại máy chứ đc gì?tốn rât nhiều tgian

15. đấy là mình log chơi thử xem chơi được khoảng bao nhiêu acc mà không giật thôi chứ bt chỉ cắm 5 acc giờ sang đây cắm 4 acc

16. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

log xong đc khoảng 1 tiếng diss 3 acc chứ gì =))

Last edited: 13/9/15
  17. Khổ lắm 4 acc của mình chơi riêng tren 4 cái PC van dis 2 acc mg( Rush+ RoseBlack) mình còn ra quán nét khác thử cũng như vậy. Thậm chí là ko chơi 2 nhân vật đó tạo 2 nhân vật mới cũng bi dis . Thật là quá bức xúc luôn.

18. Em nói thật a thương thì thương cho chót! e ít giao tiếp! k muốn nhờ vả ai! e đầu tư máy i5 8g cad đồ hoạ ngon lành để chơi sv vương quyền! e chỉ mong có 1 team full 5 acc/1 máy để e đi train rs hay về sau train master tự do!

19. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

Nói như bạn máy tớ i7 đây vẫn phải 4acc thì sao =))

20. ai nói bạn 1 tiếng dis dis là do đường truyền mạng của bạn hoạt động không ổn định ping chả liên quan gì đến cắm là dis cả bạn nha,tóm lại là cũng không nên log nhiều acc tránh tình trạng hại máy :D
    p/s: không liên quan chứ cái avatar meep6

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi