8 về game chia sẻ cách log nhiều acc 1 PC

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Hương Táo, 13/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

Cách bạn nói tôi thử từ lúc open rồi. Mạng ngon mà nếu diss thì diss chứ k phải là đếm ngược 5 4 3 2 1 "Ngưng Kết Nối" =))

2. đây là ss8 ss10 4 acc nó ăn hết 4g ram nhé .

3. cứ thẳng tay bác ak :v em máy cừ chíp i3 ram 4 main h81 vga rời 2G 128 cũng chỉ 4 ác thôi nhà em keo chung mạng bên quán nét nên cũng chả lo đường truyền nhưng chơi nhiều mệt lắm :))

4. 50 acc vẫn vắt đều,nhưng bị 1 cái là hơi lag vì dùng nhiều win :)), => bh 4 acc + 1 game khác 1 web xem phim cho lành

5. ViperMUHN

ViperMUHN Ban Quản Trị

Về cơ bản là không, nhưng chúng tôi vẫn sẽ theo dõi những tài khoản như vậy.
    Chúng tôi không khuyến khích chơi nhiều acc, khi ấy đó là cày chữ không phải chơi nữa.

6. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

Thử lại đi. Chỉ đc 5 acc thôi. Ở main là 1 chuyên còn ở trong game cũng bị hạn chế nữa, cái quan trọng là đó. Như Sv Thần Long log thoải mái vài chục acc cũng ọk nhưng 30p sau thì sẽ chỉ còn lại 5acc và những acc kia sẽ đếm ngược. Hôm trc thử log đc khoảng 1 tiếng thấy đếm ngược nên thôi chơi 2 máy làm 6 acc thôi :)).

7. có chuyên này ak em chưa thủ nên không biết :v sao bảo sv víp mới bị thế :))

8. :D thôi mình đã cài lại win chứ cài chế độ user virut x2 bt` :)) bh chơi 2 máy 1 PC lỏm lỏm cũng đc 3 acc còn 1 máy i3 sài đi săn bos bằng 1 acc lành ><

9. Untitled.png Ko hiểu máy tính lắm mong mọi ng tư vấn giúp làm sao để log đc 4 acc. Hiện tại đang chạy 3acc

10. 4 acc thì vẫn bt mà bạn ? log acc thứ 4 nó bị sao à ?

BaBua37 thích bài này.
  11. Cái tốp này lập ra để trêu admin hay gì, kiểu như luật mày ra còn bố cứ chơi có làm sao không. Như này phải không

12. lập ra để ad fix cậu ak :)) mình k cầykeeos nhìu ác nên fix đi mềnh càng vui :))

gjangvanpro thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi