chủ G K4AXD đâu vào mà đọc rồi đánh dấu vào

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi TOUCH1, 14/7/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chỉ vỳ mấy lần bức súc (chuyện gia đình) mà tôi không thể chịu đc nữa rồi nay viết topic này muốn solo vs K4AXD 1 trận cho biết thế nào là người lớn :))
    giờ solo là 10h ngày 15 thàng 5 (tức là ngày mai )
    đò đạc không thèm đánh nhưng K4AXD mà thắng thỳ tôi thưởng 1 set cổ phong ws và 1 VT 4 sk khảm full kíck op +13 còn nếu nhủ k4 mà thua thỳ liệu mà sử lý chuyện gia đình
    còn ngày mai mac set Agins ko ring để đánh khiên shop + gậy shop đc thỳ vào đóng dấu đê để tôi còn chuẩn bị ok\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/>:D<>:D<>:D<
    mong AE chém gió nhẹ thui nhé:)):)):)):)):)):)):))

2. s2Monkey

s2Monkey Guest

cái thằng tuoch1 kia không đc chơi hách đâu đó, ma ông k4 mình cũng ghét lắm cơ, lập ra cái G toàn những bác bựa đời, suốt ngày đi pk người khác, thằng nào cũng đỏ lòm hết cả lên, có thằng bị đánh cho toét đít mà vẫn cứ ngộng nghệnh

3. OK.K4 đã đong dấu.Có cần trọng tài jif không????

chú thich thêm ji nưa không??Anh chiều chú.

Last edited: 14/7/10
  4. Coi chừng em nó lại có Point dư đau Guild. Nghi lắm à nha. :-?

5. oh ko thèm chơi dẹp luôn vỳ k4 là a Vợ tui mà ^^

6. ho hàng với nhau mà chém nhau thế hả
    Tiến đánh cho đẹp vào nhá

7. oài.sau 1 thời gian gọi là TẠM LÂU-từ lúc bán acc 334545 xong,bây h mới trở lại DD.DD có giao diện mới trông sống động ghê :D.đúng chất MU ^^!.lâu k vào mà vẫn thấy a e trong tình trạng thack đấu.chứng tỏ A E vẫn vui lắm nhỷ,thèm lại MU quá :D :D :D
    chúc BV ngày càng pt naz.mem ngày càng nhìu B ^^!.đồ thần +WS vứt đầy map,chết hết cả quái .:D :D =))=))=)) :((:((:((
    đến lúc đó tớ quay lại cho tớ xin vài bộ ^^!

8. kinhday

kinhday Hiệp Sĩ

ai bảo G Thienma là bựa nhỉ.đánh ai toét đít.vào ăn tớ hộ kái

9. kuchip11o2

kuchip11o2 Hiệp Sĩ

bọn r2 ** ra đc cũng đòi sô lô giỏi vào sô lô vs bố vào Sv2 ? Kuchip11o2 nghe rõ chưa mấy con gà

10. Mày Là thăng R2 nào.Tuổi Jif Đòi solo Với Bọn Tao??????Mày Thich thì lập toppic đi Tao chiêu may Thăng kuchip1102.Mày Thich Chơi Với K4 hay TOUCH1 Tao chiều hết.Còn ?Không giám chơi thì đừng có to mồm nhá.Cẩn Thận Vỡ mồm Đấy.

11. MU_0nline

MU_0nline <font color=DarkOrchid><b>๑۩۞۩๑_NữTặcHạSơn_๑۩۞۩๑</

2 chú em đang làm cái trò gì đây. Định tranh thủ làm náo Loạn Sever Bá Vương khi GangterMU nghỉ Phép à :-":-":-":-"

12. Gia nhập: Jul 2010
    Cư ngụ: bắc ninh
    Server: 4 | GT: Nam
    Đã thank: 0
    Được thank: 0/0

13. có chiện j` k [Mr]Attack ????????????????:-":-":-":-":-":-"

14. Mấy đứa nay giang hồ quá. Các hạ ghé thăm qua topic mà thấy rùng mình ;)). Đề nghị 2 đứa Tiến và Huấn tìm cho Dũng 1 cây đồ DL gồm Vương Trượng khảm hay kô cũng đc miễn là 5SK. 1 bộ DL thần hay ws cũng ok. Khiên + w3 càng tốt. Dũng sẽ đổi = 4 cái HVK 4SK khảm full + gậy khiên QV cũng 4SK khảm full kick ộp có (NNT đất ở khiên)+ Sét evis +9 đủ và w2 Dw+9 MNL luck of+ nhiều đồ giá trị nữa. Cần 2 cậu tìm ngay và luôn nhé

15. s2Monkey

s2Monkey Guest

Kuchip11o2 chắc lại lấy atrai8x solo hả...! thôi dẹp đi, k4 đâu? Del me G đê...! G anh buqja quá 8-(

16. lâu năm lâu ngày mới vào 4r mà sao thành tích ghê thế
    1 bài viết..... :-??

17. pt_online

pt_online Guest

mình tham gia đuọc ko nhỉ=))=))tiến proo wa hehe

Last edited by a moderator: 15/7/10
  18. Các Cậu Đây là chuyên Rieng thôi.Giưa TOUCH1 or K4AXD.Mong mọi người không Cá độ ji nhé.Để AE Vui vẻ tí.

19. MU_0nline

MU_0nline <font color=DarkOrchid><b>๑۩۞۩๑_NữTặcHạSơn_๑۩۞۩๑</

anh theo K4=3s, theo TOUCH1 =1b >:D<

20. :>:>:>:>:>:>:>:>:>
    tớ đang hạn chế vào
    vào nhìu
    lại mê thì chết :D:D
    mà dạo này ai trúng lô to vậy????.nếu quay lại thì nhớ mặt để xin ít B;));))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi