Chưa tìm thấy sự hấp dẫn của 4.7

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi chipkem8x, 9/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. còn mình thì ko phải do mình nạp thẻ nhiều nhưng cũng đầu tư rất nhiều, từ thời gian, onl suốt ngày, mua đồ thì toàn mua = vnd . chỉ thực sự cần thiết thì mới nạp card, a gangter thông cảm, không phải ko muốn nạp card nhiều, nhưng tiền nạp card dùng để mua đồ ngoài đời, nạp nhiều thì cũng ko xài hết đc, chơi không chịu đầu tư, yếu mà cứ muốn mình khỏe ngay lên đc, nói thì sai đừng có ngụy biện,
    cho dù ở bất kì phiên bản nào, chơi đẹp là tiêu chí hàng đầu, ko kêu ca phàn nàn, lo mà đi cày zen đi

2. nhok_lak

nhok_lak Guest

ai bảo ông là class3 tu 1 đến 400 lv kô cày đc 100m
    ta đây vẫn cày đc hơn 150m mỗi lần train đây này căn bản là ng` chơi có chịu đúng mà nhat zen hay khong thôi cho dù kô có bãi tiền ta tôi cung phải đc ít nhất là gần 100m
    update fieen bản như vậy là quá hay rồi bạn muốn cái gi cũng free hoàn toàn thỳ admin lấy jk để ăn lấy gi nuôi sv cho bạn chơi

3. Kô cần 1 Set + Zen, chỉ cần đứng Tarkan 1 train, nếu lười nhặt thì trung bình vẫn đc khoảng 60-78m 1 lần Rs ( Nếu số đỏ + chăm + bung nhiểu Zen có thể lên đến trên 100m )

4. cậu nói thế thì sai và rất thiển cận rồi ?? càbg hiếm đồ thần + B S L thì MU càng giá trị cậu biết vì sao MU BV đợt vừa rồi rất nhiều member bỏ kô ?? vì quá nhiều đồ ai cũng như ai đồ đạc kô còn giá trị gì nữa nhìn đi nhìn lại ai cũng như ai với MU rs 1 ngày 1 lần như này đồ đạc nó mới là quan trọng vì ai cũng rs = ai rồi h nếu muốn đồ nhiều thì thử hỏi còn ai là pro còn ai là vô đối nữa còn nếu kô thích ai bắt nạt mình và đồ nhiều thì tốt nhất bạn lập 1 public riêng mà chơi

5. đúng rồi đấy :)) abcdegf

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi