Thông báo Chuẩn bị khai trương Reset Online

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 26/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Reset Online : khai trương vào 4/11/2015

1. Bạn dùng chức năng này sẽ reset nhân vật KHÔNG cần phải thoát game, được giữ vị trí Map hiện tại, giữ nguyên party (nếu có), không cần cộng lại point. Ngoài chi phí như reset bình thường, bạn phải chịu thêm phụ phí reset online: 10 bạc/lượt
    2. Trong vòng 30 phút kể từ khi bạn thực hiện lệnh, nhân vật sẽ thực sự được reset online về level 1 nếu đảm bảo 3 yêu cầu sau:
    1. Tài khoản không bị thoát game (disConnect)
    2. Tài khoản không thoát ra vào lại.
    3. Nhân vật không di chuyển sang map khác
    3. Nếu Reset online thất bại, bạn KHÔNG bị mất bất cứ chi phí nào

Lưu ý:
    1. Reset online KHÔNG phải ủy thác như các MU khác, vì vậy các bạn lưu ý đọc kỹ để không nhầm lẫn. Reset Online chỉ khác reset thông thường ở duy nhất 1 điểm là KHÔNG cần thoát game
    2. Reset Online sẽ phải trả thêm phí so với reset thông thường.

_ Ưu điểm: bạn không cần thoát game nên thích hợp với những thành viên bận rộn ít có thời gian ngồi trước máy. Khi đó bạn chỉ việc cắm chuột, thi thoảng bạn vào quản lý account kiểm tra level và đặt reset online. Nếu nhân vật đạt level 400 nhưng bạn chưa kịp đặt lệnh, thời gian đợi đó sẽ nhân vật tự động chuyển sang cày level Master. Bạn có thể sử dụng chức năng này để bắt kịp TOP 1.
    Một số pro đã thử nghiệm: bạn đang trong BC hoặc Devil mà đúng lúc rs online về level 1 >>> bạn có thể cày luôn lên level 400 chỉ trong 1 BC/Devil đó >>> quá lợi hại

_ Nhược điểm: bạn vi phạm 1 trong 3 lưu ý trên sẽ không thể reset online. Ngoài ra chức năng này thiết kế cho những người bận rộn nên bạn đừng hi vọng dùng nó để tham gia các cuộc đua và sự kiện trong Game (do đặt lệnh xong, 30 phút sau mới reset được).

Last edited: 26/10/15
  2. Cho em hỏi lệnh này sau khi đặt chỉ dùng được 1 lần .Hay cứ đặt lệnh là nhân vật sẽ tự động rs mỗi khi đủ 400 level .(Nếu mà tự động mỗi khi đủ 400 level thì sẽ bắt kịp top nhanh hơn khi bận việc đi làm ^^ ) .
    Cái này cũng hay các bạn ko có thời gian onl trước máy tính nhiều đỡ bị kiu ca đua top tháng ko đuổi kịp rùi ^^

3. Cho mình hỏi là khi mình đặt reset online
    sau 30p đủ level là nó tự động rs cho mình về lv1
    nếu không đủ 400lv sau 30p thì lệnh có bị huỷ không hay vẫn nhận lệnh đến 400
    và mình vẫn ở nguyên map cũ đang triant hay về thành

4. cách này cũng hay nhưng mà tốn bạc quá :(

5. cái này là rs ngoài web vẫn chọn được rs VIP với rs PO hả????

6. Cậu đủ lv400 đặt lệnh và 30p sau nó mới rs :))
    Ở nguyên map cũ đang train, vẫn nguyên pt.
    Đây là tính năng dành cho người bận rộn, bạn không thể lợi dụng để có thể cày nhanh hơn :D

ngoclonghp thích bài này.
  7. Cho mình hỏi muốn xem nhân vật mình level bao nhiêu ở trang quản lý chỗ nào
    tìm không thấy :)

8. thé này khá hay đấy

9. cái này mới nè :3

10. cung ổn để e mang về nghiên cứu tý :))

11. 400 lv mới đặt dc lệnh à vậy lâu quá :3

12. HackCmnr

HackCmnr Cư Dân

Nếu ko đủ 400lv bạn sẽ không rs được. :D Khi nào đủ 400lv bạn mới rs được và phải đợi 30p sau mới về lv1
    Mình thấy nên giảm từ 30p xuống 15p thôi

13. không cần + lại poin
    vậy khi rs xong thì k có poin rs à fan
    và rs online này có đc poin thưởng như rs vip với rs p.o k

14. Cái naỳ hay đấy
    Nhưng mà vấn đề k phải + poi lại là sao
    Xin @fantasymc nói rõ hơn chút

15. HackCmnr

HackCmnr Cư Dân

chắc sẽ được cộng poin bt như mọi lần rs. Cos đuơ

16. Cái này mà kết hợp vs Teamviwer thì khỏi cần ngồi máy tính nhé. AE tha hồ làm việc tán gái nhậu nhẹt vẫn cày rs đuổi Top bình thường

17. @nhoxk0n là point vẫn như vây, khi nào muốn có point thì uot game rs bình thường sẽ có.

18. @fantasymc khai trương nhanh nhanh luôn đi^^, chức năng quá hay cho dân văn phòng như mình.
    Cứ mỗi lần đủ 400lv không làm đc gì chỉ cắm để đó, vì trong cơ quan đâu có cày lên từ lv1 đến đủ lv lên map@@. Nếu mà liều mình mở lên cày để đủ lv lên map thì chắc nghỉ việc sớm kaka, sếp nó thấy chơi game trong giờ làm việc thì xác cmn định ở nhà chơi game luôn đi con.

pyongseng thích bài này.
  19. @fantasymc khai trương nhanh nhanh luôn đi^^, chức năng quá hay cho dân văn phòng như mình.
    Cứ mỗi lần đủ 400lv không làm đc gì chỉ cắm để đó, vì trong cơ quan đâu có cày lên từ lv1 đến đủ lv lên map@@. Nếu mà liều mình mở lê

pyongseng thích bài này.
  20. vấn đề đây là đặt lệnh chỉ rs đc 1 lần hay đặt lệnh là rs đc nhiều lần vậy a fan ?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi