Thông báo Chuẩn bị khai trương Reset Online

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 26/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Quan tâm mỗi cái phí thôi =))

2. khi rs xong điểm của bạn sẽ cộng nguyên như lần rs trước ở lv 1. nếu yếu mà ko co buf thì đi làm về bạn mở máy sẽ thấy rất nhiều PO

hoanglong123 thích bài này.
  3. Latynyoq

Latynyoq Chiến Binh

là point củ vẫn nằm đó point RS sẽ cộng dồn cho lần RS thông thường ( out ra RS ) 60 lần RS 5 lần online point tồn RS 5 lần x 150 point = 750 sang lần thứ 6 RS thường ( out ra RS) + thêm 150 là 900point :), mình góp ý kiến giảm time xuống còn 10>15' vì 30 hơi lâu...!!!

4. mình đã ls = cách này ok . lv trỏ về 396 ^^ae yên tâm ko chết khi nào dổi nv có poi ngay

5. jimmiijc

jimmiijc Chiến Binh

bỏ 1 phiếu cho vụ này

6. thế là rs thường hay po hay vip

xichlobmt thích bài này.
  7. chắc sẽ tính theo cách riêng của nó, vd: chi phí là 40bac, point giống rs vip, và cộng 10 điểm phúc duyên chẳng hạn =))

AngelaLee1 thích bài này.
  8. sax thế thì ngồi máy cho lành =))

9. tính năng rất hay. chỉ tốn có 10 bạc / một lần rs. Ủng hộ 2 tay luôn

10. cũng tốt nhưng em chỉ sợ đang cắm k2 chả hạn rs xong còn có chưa đến 100 máu và chưa + điểm sẵn quái đập 1 hit là chết luôn, team đang train ở đấy mình lại phải đánh lên 160 mới lên được

11. Theo mình nghĩ có 2 TH:
    1. Về point level 2 cộng (sau khi reset xong), vậy nên reset xong cứ 500 point vào máu cái đã.
    2. Giữ nguyên point, lên cấp không có point: vậy thì ko cần lo lắng gì cả.

12. Yêu Cầu cho đặt nhiều lệnh giới hạn 10 lần rs online 1 ngày và khi ngày đua top hay sự kiện thì khóa chức năng này đê có thể đuổi kịp top

13. để xem ntn đã. nếu chưa + thì phải mua bùa 500 vit

14. nhưng mà mình vẫn ko hiểu: ví du mình lv 400 rs online thì về lv 1 à vậy lv 1 vẫn ở được máp cao à. điểm boi cộng sẵn vẫn ở lv 400 à. và như thế thì đánh lên lv sẽ ko có poi đúng ko?

15. nó chỉ có point rs của mỗi lần cộng thôi bạn ak, và lv 1 vẫn ở map cao khi m rs nói chung là tốt cho mình,

16. mua bùa máu cho nhanh cần gì công vit với mua bùa vit cho mệt

17. cái phí , cái phí có thể trả bằng PO ko bác fan :))

18. có khi phải thay đổi nv bùa máu vào có dc máu luôn đâu tụt xuống còn có 100 máu

19. Mình thấy nó hiện đại quá so với 2015 hiện tại , cái gì nhàn quá thì nhanh chán , mình mặc dù chỉ cầy vui trả đú đấm gì nhưng có kiểu rs Onl này , chác sau này có cả chức năng rs lại pon lv 400 vẫn rs lại pon đc , để + theo kiểu PK hay train cần thiết :)) !

20. sao mình lv 400 rồi sao ko riết onl đc nhỉ ae

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi