Thông báo Chuẩn bị khai trương Reset Online

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 26/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.

2. Mình nghĩ phương án 2 là khả thi :D. Lên cấp không có ponit và chỉ đc ponit lần rs. Ví dụ như rs xong khi nào đổi nv thì có point tương ứng với những lần rs đó :).

3. 1 phiếu cho chức năng mới này,dự là khai trương xẽ đông và nhiều

4. topic hay ý nghĩa

5. Skeptic

Skeptic Chiến Binh

Rất đơn giản và dễ hiểu:
    1:Sau khi dk thì 30p sau sẽ tiến hành rs,chưa đủ lv->hủy và thực hiện lại, đủ thì tiến hành chứ ko phải đủ 400lv mới đc dk như nhiều bạn thắc mắc. Đây giống như quả bom hẹn giờ.
    2:Vẫn có 3 hình thức rs như cũ, chỉ có điều thêm 10 bạc.
    3:Trước khi rs bạn lv400 và đã tăng 1kstr-2kagi-3kvit-4k ene, sau khi rs bạn lv1 và vẫn còn nguyên 1kstr-2k agi-3k vit-4k ene. Khi up lv bạn sẽ ko có poit, và bạn muốn nhận đc lượng poit theo số lần đã rs thì chỉ việc rs theo cách thông thường hoặc thay đổi nv (cái này chưa nắm chắc lắm vì chưa thử, chỉ là suy đoán).
    4:Và điều hiển nhiên như thông báo, 4/11 mới áp dụng nhé.

6. Ủng hộ 2 chân,2 tay.Admin quá tuyệt vời

7. cái này hay này :))))

8. ơ thế là ko tính cái lv đủ để trèo lên map k4 ( đang trant k4) a`h.hay nó về lv 1 mà vẫn đứng đc

9. mong khai trương sớm luôn đi, mình cách top 20 lần rồi, dân văn phòng nên không thể đuổi đc nữa

10. Mình có 1 số góp ý như sau :

1/ Đề nghị admin giải quyết bài toán : sau mỗi lần đua top thì anh em đều bị tụt khoảng 10 lần, vậy cho phép đặt 1 phát 10 hoặc n lần AutoReset miễn là nhân vật thỏa mãn điều kiện lv đủ reset, mỗi lần tự động thực hiện sau 5 phút nếu lần liền trước đó thất bại, lần kế tiếp sau lần reset thành công sẽ là 1h hoặc 1h30' tùy admin.

Như vậy dân văn phòng có thể cắm acc buổi sáng, đặt 1 lệnh rs 5 đến 10 lần rồi yên tâm đi làm, ko phải lo một lúc lại ngó về nhà qua Teamviewer mệt lắm.

2/ Admin ko cần phải quan tâm đến ngày đua top, ngày đó có thể hoãn sử dụng tính năng này, việc hoãn 1 ngày ko ảnh hưởng gì đến hòa bình thế giới.

3/ Sử dụng reset tự động, điểm kill-supper-online ( vụ set autodis khi online quá lâu của admin ) mặc nhiên sẽ tính lại từ đầu qua mỗi lần Reset online.

4/ Cho phép áp dụng với cả Reset miễn phí, VIP PO hay VIP sjc với giá gốc + 10 sjc/ shot ( khuyến khích admin + thêm 1 điểm PD mỗi shot )

Like mạnh với tính năng này, đã duyệt ngân sách để sử dụng 100% cho đến lúc server giải tán :D

11. 1 like cho bác, càng nhanh càng tốt, 4-11 lâu vl huhuhu cách top hơn 20 lần rồi T_T

pyongseng thích bài này.
  12. cái này hay đấy

13. cái nay hay

14. rs xong vẫn ở máp cũ à bác

15. Vậy rs rồi mà vẫn giữ point ở lv 400 của lần rs trước à

16. cái này quá ngọt

17. Anh giải thích như e hỏi mới rõi chuyện! e lv 399 đang ở vip k2 khi tự động rs e về lv 1 vẫ giữ nguyện bãi train? poi vẫn + như cũ? chi phí - bạc trong tài khoản? đúng k anh? @fantasymc

18. Đúng rùi ''em'' ak^^ .Tóm lại là cứ đến 4/11 "em'' làm thử 1 phát là bit liền ak .Giờ ae mình hỏi nhìu quá mấy thím Admin cũng đau đầu nên các thím ấy chốn lun rùi :D

19. uk

20. đến lux đó full mập mất

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi