Thông báo Chuẩn bị khai trương Reset Online

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 26/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Khi Reset online các trạng thái buff vẫn được giữ nguyên, nếu K1 mà cũng chết thì do buff quá yếu ( rs quá thấp hoặc + điểm quá kỳ quoặc ) ... cứ + 500 điểm Vit là OK, Mu-Reset mà tiết kiệm mấy trăm điểm làm cái gì cơ chứ @@

2. ammuusovu

ammuusovu Cư Dân

Một số pro đã thử nghiệm: bạn đang trong BC hoặc Devil mà đúng lúc rs online về level 1 >>> bạn có thể cày luôn lên level 400 chỉ trong 1 BC/Devil đó >>> quá lợi hại
    cho em hỏi ngu cái, đặt lệnh song ko di chuyển map trong 30 phút vậy trong thời gian đó bay vào bc với devil kiểu gì ạ hay là vao bc rồi mới đặt lệnh rs online, mà có bc nào trên 30 phút đâu nhỉ
    p/s: hỏi ngu xin mọi người đừng chửi ;))

pyongseng thích bài này.
  3. Chịu khó rs 1 ngày 1 lần mà @@ tính năng khá tiện

pyongseng thích bài này.
  4. Kingofgamesd2

Kingofgamesd2 Tân Thủ

Rs online đang bất cấp cái là lên rs nhưng lv master không lên , phải đổi nv lại mới lên dc lv master . Admin fix lại giúp , chứ anh em bận đi làm , đâu đổi nv dc .

5. Không biết đã có anh em nào đề xuất admin điều chỉnh cho anh em chế độ tự động rs. Ví dụ như là mem đặt auto cứ 5 tiếng rs 1 lần thì cứ đúng 5 tiếng thì sẽ tự động rs online :). Mong admin xem xét vấn đề này @GangterMU @fantasymc :).

6. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Chức năng này mở ra chắc 1-2 tháng anh em chán nghỉ hết. Vì thế sẽ không bao giờ có bạn nhé

ledem0488 thích bài này.
  7. Đây ko biết có phải là bất tiện hay là e chưa dõ
    Là như thế này.e đặt rs ol đúng 11h45,sau 12h có thông báo "nhận hỗ trợ" ok,cày đc 1 lúc lên 400lv lẽ ra nó phải chạy tiếp phần e đang cày mt dở,đây e phải thay đổi nhân vật nó mới chạy tiếp
    Ko thì nó thông báo đã max hết
    Acc:Dotheanh1

8. tính năng này tuyệt vời quá. Đi làm vẫn theo top đc :3. nice

9. rs 3 acc thì 2acc đc còn 1 acc thì k đc. chả hiểu sao acc k đc nó vẫn về lv1 nhưng mà lại chả tính rs.

10. Mình cũng nghĩ về độ hư cấu của Pro này như bạn :v

Last edited: 22/1/16
    Bác @fantasymc ơi, mấy ngày nay server disConnect đều đặn, em cứ tầm 1 tiếng vào đặt lệnh RS 1 lần mà không thể RS nổi, quá mệt mỏi. Em không phàn nàn gì việc chờ 30p để RS, 1 tiếng cũng được nhưng cái chính là em không làm cách nào để RS online được nếu bắt buộc không bị disConnect trong vòng 30p.
    Bác có thể làm việc với ae kỹ thuật để kiểm tra các điều kiện như cũ là
    - Đã đặt lệnh RS >= 30 phút
    - Vị trí map không thay đổi >= 30 phút
    - Level = 400
    Cứ 10p 1 lần server kiểm tra xem danh sách các tài khoản đăng ký RS online thoả mãn các điều kiện trên thì tiến hành RS.

Chứ vụ khong bị disConnect game thì quá khó vì bọn em không kiểm soát được.

11. Có đặt lệnh cho nhiều lần 1 phát không nhỉ ?

12. Bác @fantasymc , fix giúp em vụ này phát.

13. AD ơi sao RS online lại tốn 50 sjc trong khi thông báo là 10 sjc vậy?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi