8 về game chủng tộc DK

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Hôi Nách Kệ Tao, 30/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tớ k cần fai chứng minh nhiều nhưng hầu như cả sv ai cũng biết DK cb đc chết DL và DW trừ cậu.DL KiIIAI là thằng đệ mình mà cậu cứ hỏi nó có biết mình k.còn cậu bảo DK 400k máu là DK vit k cb dc chet DL thì tớ k biết nói gì nữa.hiện tại bjo tớ bán acc DK rồi thỉnh thoảng vào OL acc ông a thui.cậu có acc DK hay DL DW có thể vào ae giao lưu tý.kiki

2. Vâng mấy thánh phán DK máu chọc đc DL đều bán acc hết cả :) thôi khỏi phải nói nữa tốn nước bọt mình chỉ có 1 yêu cầu đơn giản có hình ảnh chứng minh cho lời nói của các cậu thôi. k có hình ảnh khỏi nói nữa. thực tế đã chứng minh như vậy mà mấy thánh vẫn cố vào chém vớ vẩn mệt óc. DK máu mà CB chết đc thêm cả DL nữa thì sv đã k vắng DK đến như thế này :))))

3. Cầm dl exl vào đây test cho :))

4. Sôi nỗi rồi đây

5. ĐK nào ko đồ kiếm rồng shop giao cấu, hay là giao thông chút ko nhỉ :))

6. Nếu nói tộc Dk phế là do bạn ko biết cầm Dk !
    Dk 400 k máu mạc đò Sk kích HP thì là Dk Thuần dame
    Mà nếu mạc đò ex max gc 400k máu thì ko phải đk máu mà cũng ko phải dk dame ( Dk này ko thuộc thể loại gì với 69k poi )
    Dk mạc đò Sk kích HP thì Combo Dl chết như trong phim kim bình mai ! ( Dl mạc exll max gc cũng như đồ Sk )
    Dk mạc đồ exll max gc 400k máu thì không combo chêt được Dl mạc đồ Sk cũng như đò exll max gc
    Đương nhiên là tớ so sánh bàng poi nhé và tất nhiên còn do người cầm acc
    Ký tên : 1 con Ếch của Bv ( anh em có nhu cầu về Hải Phòng nhậu thịt Ếch thì pm nhe )

hoangdieuHạnh đỗ đã thích.
  7. pro DK đã lên tiếng :))

kyniem1986 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi