chuyển acc từ thần long sang vương quyền bị mất đồ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi caubaik37a, 30/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mồm bọn mày khoe quen mod. Quen cả adm cơ mà.@trungviệt2k @Giấy Trắng cái méo gì đó. Tao nghi thôi. Vì thấy mày nó hay chơi kiểu bẩn bẩn =))

2. các bác lại vào chém nhau :D

3. :( quen mod là thằng huấn nói. M lại ăn vạ sang t rồi :(

4. Chém gì đâu. Tự dưng nó bị khoá nick cái lên fb chửi em ầm lên kêu em khoá này nọ. Trong khi em là member thôi :( em tìm nick nó xem thì bị mod giấy trắng khoá. Cái nó lươn lẹo đổ là em nhờ mod khoá. Đén chịu vs bọn *** ngồi này :(

5. chua ma `

6. có thằng biết pas 2 và cho sang hộ bạn rồi y như acc ef của mình bh chịu ko lấy lại đc

DoiLangBat thích bài này.
  7. Anh Admin ơi giúp em với:
    Vào tối ngày 29/6/2016 em có chuyển acc: trollgame từ server thần long sang server vương quyền.
    Và đổi tên acc thành qbvq2016 Số điện thoại đăng kí: 01689309319
    Acc đã chuyển sang thành công nhưng lại bị thiếu đồ gồm:
    + 1 sét đồ thánh của quyền binh luck 4, 5, gc (2 món +15, 2 món +13)
    + 1 w3 luck 5% hồi phục hp +15 ( bảo hiểm vĩnh viễn theo acc do admin lấy lại hộ sau khi bị hack)
    + 1 RC + 2
    Lúc chuyển acc những đồ trên để trong hòm đồ trên người nhân vật và rương bán đồ trên người nhân vật
    Anh kiểm tra giúp em với. Đây đều là những đồ khi chuyển server sang sẽ bị khoá mà do lỗi đã không chuyển sang theo acc cho em.
    Admin xem xét và cho câu trả lời rõ ràng hộ em nhé. Lấy lại giúp hay không cũng nói rõ luôn ra.
    Vào xem xong rồi cứ im lặng không nói giải quyết hay không giải quyết.
    Làm việc như thế ai phục?

8. A tin chú chơi bẩn hơn đàn bà. =))

9. :)) ờ ai bẩn tự biết :))

10. đến nản với mấy trường hợp lầy như thế này! quen với chả biết! may mà bạn mình không có mấy thằng lầ như thế ko thì chết toi!^^

0932273666 thích bài này.
  11. Nói mới nhận ra thánh troll đây.=))=))up chó thánh phát:)):))

12. uh hở ra biết thằng nào tốt hay ko ngay ông ah
    bh sdt thì mình cầm nhưng nó đổi cm nó ID bh coi như của nó nó đợi bảo lãnh hết time là xong:D

DoiLangBat thích bài này.
  13. Kiện lên diễn đàn báo với adm! 1 là khoá acc 2 là cho nó nghỉ chơi! Sdt mình vẫn cầm mà! Cái này khả năng adm vẫn giúp được! Vì mình còn chứng cứ là sdt đăng ký của acc! Lầy thì cho nó lầy luôn đi!

14. ngothanhhd91

ngothanhhd91 Hiệp Sĩ

Nói nhẹ nhàng tình cảm ! Tôi còn cố cho có vẻ quan tâm tý ! Còn thái độ thì xác định nghỉ cmn game đi ! Tôi *** thích giải quyết đấy ! Làm je nào ! Trích " Adm vs BQT cũng như các thể loại Mod " =))

15. mấy anh ADMIN còn làm việc diễn đàn không hay nghỉ hết rồi mà không thấy trả lời gì thế?

16. Chắc các bác ý để đến hết 31 tháng 7 xong công việc sát nhập ròi mới vào giải quyết

17. hongha

hongha Hiệp Sĩ

up cho bac

18. hỏi ngu phát. GM còn làm việc hay mặc kệ diễn đàn rồi?
    trả lời topic đi chứ.
    Im lặng lâu thế?

19. hongha

hongha Hiệp Sĩ

các topic khác cũng im lặng

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi