Chuyện Bây Giờ Mới Kể :v

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Anh Duy, 3/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. SunAlo nhé

2. Nhìn cái mặt con vk cũng ngon mà bị mù hay sao ý .. lấy đúng phải thằng mặt L

3. Chửi vừa phải thôi

nBee! thích bài này.
  4. xuancuong123

xuancuong123 Tân Thủ

Vậy bạn có định chơi VQ KO ? nếu chơi bạn đặt tên là gì ? đễ bik tôi né ban ra thui . ko có gì đâu :S

5. cái còn mẹ thằng chủ thớt. Máy sống chó đến thế là cùng. Nó đã từ Hung yen lên Hà Đông mà mày còn làm thế. Nếu nhan vật mày đình chơi đúng là SunAlo thì tao thề là gặp mày ở đâu PK ở đây.

6. đọc xong ức chế hộ thằng bán cái acc cho nó

7. Vk nó éo liên quan , tha đi.

nBee! thích bài này.
  8. Cái píc này mà còn thì trắc ae vào chửi đến cả dòng họ nhà nó mất

9. Tên nv kìa :v

nBee! thích bài này.
  10. vodanhns

vodanhns Chiến Binh

chủ thớt sống rẻ rách vkl ra luôn ý. thế mà cũng khoe đc thì chắc mặt phải dày hơn mặt thớt rồi :))

11. có gì đâu mà các bác chửi ng ta kinh thế :v em thấy hắn sống hơi bẩn 1 tí thôi :v kai' lúc 20 tuổi suy nghĩ thế éo nào cho nó chuẩn đc e chưa lùa ng ta kiểu đấy bao h nhưng em thấy thế cũng bt :v

12. Vậy à ? Thế tên nv bạn định đặt trong game là gì ?

nBee! thích bài này.
  13. mua ních người ta k trả tiền.. ngay trước mặt còn k trả thì k hiểu bạn nghĩ cái gì nữa.
    để ngta đói 5 hôm. ông chủ quán mới có phúc.. còn bạn sau này cẩn thận đường con cái

14. sao bảo mua 500k rồi bán 500k song lấy lại :v chắc em đọc không kỹ :))

15. bác làm em đọc lại lần nữa đúng là bựa vlc chó không phải nnười

16. Nếu mà gd từ xa không trả thì nó lại khác, gặp trực tiếp cũng éo trả thì thật sự là éo hiểu , mà 3 4 năm về trước Hà ĐÔng đói thế à mà phải đi lừa 1 thằng dân tỉnh ?

nBee! thích bài này.
  17. Ông đừng có vơ đũa cả nắm thế
    Ai làm thì người đấy chịu thôi :)

18. Lúc đọc đoạn đầu em chỉ muốn ** 1 bãi vào mồm thằng chủ thớt. đọc tới đoạn cuối thấy lừa thêm người nữa em đưa ra quyết định cực kì đúng đắn là ** vào mồm thằng chó này 2 bãi. sống bẩn vl

19. Tổ sư bố thằng thất Đức.

canxamatuy thích bài này.
  20. đọc lại lần thứ 2 mới thấy bạn ấy quá đểu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi