Cần Anh GangterMU giải thích luật đá bóng

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi kotexsytin, 4/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Trên Web anh chỉ nói chia bảng đá,mà đâu có nói luật lệ gì,anh phải nói luật và cách chơi thì bọn em mới hiểu chứ
    mà đá SV không PK được thì em không hiểu đá bóng NTN? bên FPT họ đá bóng còn PK,e biết là anh muốn 1 sân chơi công=
    nhưng anh đã quên 1 điều là game nào cũng cần sự phối hợp nhiều người,1 PT khủng có EF buff,DK hú máu,DW MNS,Sum phản dame...
    vậy mà giờ đá SV không PK thì còn phối hợp cái gì nữa,ai có bóng người ấy chạy,không có chiến thuật kèm người vì ko PK được,pro cũng như Noob
    chơi MU từ đầu mở SV cũng=thằng mới chơi,thử hỏi công= ở đâu hả anh?G em không phải mạnh mà muốn như vậy,nhưng em muốn 1 đội đá bóng là có sự kết hợp của các thành viên,cày cuốc bao nhiêu ngày,mua đồ ngon vào đá banh để làm cảnh hả anh?
    Còn như anh bảo 2 bên muốn đổi SV 3 để PK thì đâu được,1 bên đồng ý bên không đồng ý thì sao đổi được,E thật sự không hiểu?
    Mai đá rồi,giờ thay đổi chắc không kịp,nhưng em mong trận sau anh sẽ nghĩ lại và có những thay đổi hợp lý
    Em cần 1 lời giải thích của anh vì rất nhiều A E trong game bức xúc.E nói có gì không phải mong a bỏ qua,nhưng sự thật là như vậy.Thân

Last edited: 4/12/09
  2. TaoBiDien

TaoBiDien Guest

anh chỉ em cách dùng Auto đi

3. Kotex nói rất đúng vậy mới là game . cả bên ngoài ko vậy chắc trả bao giờ có thẻ vàng với thẻ đỏ . thằng nào đc bóng sút tung lưới mà ghi bàn . a e chỉ góp ý thôi cần 1 sự điều chỉnh hợp lí .

4. cafe rựu bia còn chưa về.... :D phê rùi còn j .

5. Anh GangterMU không lên tiếng à,em hơi buồn đấy,nạp thẻ từ trưa mà giờ chưa nhận được,thẻ thì không thấy báo sai,nản

6. http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=6633 mấy bạn đọc cái này chưa mà.....? Còn vấn đề mở ở SV PK hay Non-Pk, GT đã nói đi nói lại rất nhiều lần " Ai Muốn Tổ Chức Ở SV3, thõa thuận với 2 Đối Thủ Cùng Bảng, Nếu Họ Đồng Ý, Pm ADM để sắp sếp SV3". Những vấn đề các bạn đã thắc mắc khá nhiều, ADM cũng đã quyết như thế, thỳ bạn có viết 100 bài cũng ko thấy bóng ADM đâu.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi